Phú Nhuận Nổ 3 phát súng với bé 36 19tuổi

Lượt xem: 10,059

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Đầu tiên xin chào toàn thể các bác trên diễn đàn
Thật ra bữa rài toàn đọc chùa các bài report của các bác
Nay gặp em 36 ở Linh Cherry hợp gu quá nên lập nik repost luôn cho nóng
Chuyện là 2hôm trước đọc được bài review của bác Robotbua về Cơ sở Linh cherry và hôm nay em quyết định phi xe đến phú nhuận trải nghiệm coi ra sao (thật ra lâu lâu trước đó em ra phú nhuận được 1lan duy nhất nên chạy 1 đoạn ngắn là phải xem google map ):(((
Qua tới nơi là 21h Chạy xe vô tới thì có anh locked chỉ chỗ đậu xe và nói 1 câu là khoảng 1tieng nữa mới có phòng nha anh :((( ( hình như là kẹt ktv nha các bác chứ không phải hết phòng) nghe xong hơi buồn mà thôi kệ lỡ tới đợi thêm chút không sao và anh locked đưa hình bé cho mình coi (bé 36) và nói giờ chỉ còn bé này thôi và khoảng hơn 20p sau anh locked lại cho mình xem hình bé khác nói bé đó chắc xong sớm hỏi là muốn đổi không , lỡ rồi nên em không đổi và đợi luôn bé 36
Và đợi khoảng 1h15p thì bé đã xong và anh locked mời mình vào thang máy lên tầng 1 có anh khác dẫn vào phòng
Ấn tượng ban đầu là phòng thiết kế đẹp rộng rãi sang trọng bồn với giường khá lớn nên rất thoải mái
Vào được tầm 5p thì bé đã vào và mình đi xông hơi trước xông được tầm 10p đi ra bé lấy khăn lau sạch mồ hôi xong trong khi đang đợi xả nước để tắm thì có bắt chuyện hỏi thăm bé mới biết bé mới 19tuổi và quê Miền Tây (giáp quê của em luôn chứ kkk) khoái khoái liền, sau đó vào tắm thì gội đầu trước và éo le 1 chổ là vòi nước chỉnh ấm với lạnh rất khó gạt qua gạt lại vẫn rất nóng ( Cơ sở nên kiểm tra lại khâu này) và dầu gội đầu chảy xuống mắt rất cay mắt 2 đứa lăn tăn khoảng 3p mới chỉnh lại lạnh được và thế là kêu bé xả bỏ dầu gội nhanh nhất có thể xong 2 đứa cười khúc khích ( lâu lâu mới được trải nghiệm cảm giác lạ này kkk) tiếp theo kì cọ tắm rửa xong thì bé hỏi anh muốn ra trong bồn hay lên giường em liền nói thôi cho ra trong đây luôn đi
Xong ngồi trên thành bồn và bé bắt đầu hôn từ cổ từ từ xuống và sau đó ngậm thằng em và sau 3p em đã out vì lâu rồi chưa xã lũ
Tiếp theo lên giường nằm cho bé bóp tai bóp chân với đấm lưng…vv ( vì mấy nay đau lưng nên nhờ bé đấm giùm)
Có 1 điều là bé làm khỏe chưa đạt chưa đủ lực lắm vì có hỏi thì biết bé mới làm được 1tuần nên cũng không trách được mà với em phần khỏe cũng không quá quan trọng vì nói chuyện vui vẻ hợp gu là được
Xong thì trườn thái trườn lên tới cổ thì em cũng tranh thủ bú bình được 1luc thằng em lại biểu tình và thế là vào tư thế 69 huyền thoại và bé Bj tầm 6-7p thì cũng chịu không nổi mà phụt
Xong tưởng hết xí quách rồi còn giờ 2đứa ngồi ôm nhau tâm sự đủ thứ chuyện trên đời ( hầu như là 2 đứa nói chuyện tâm sự từ đầu đến cuối luôn vì hợp gu mà ) tâm sự được 1 lát thì bú bình tiếp và thằng em lại cứng lên
Và tiếp tục bé bj cho em lần thứ 3 :)))
Và lần này thằng em mạnh mẽ ra hẳn bé khá vất vả và thay đổi vị trí mà không ra tầm 20p sau mới out lần 3 trong tư thế 69 rồi bé dẫn đi tắm lại rồi về , mặc quần áo xong xuôi coi đồng hồ thì thời gian đã lố gần chục phút ;))
( tuy lố thời gian nhưng locked chưa gõ cửa hối thúc +1₫) sau đó bé dắt xuống dưới chào tạm biệt rồi xách đít đi về
Hy vọng sẽ gặp lại bé vào 1 ngày không xa
Bé ktv 36 theo em đánh giá
V1 vừa tay săn chắc
V2 cũng khá thon
V3 vừa đủ dùng
V4 sạch sẽ hơi rậm và khá khít
Bé khá cao nha chắc cũng được 1m6 á
Lưu ý : Bé này thuộc dạng tình cảm nên mấy bác đừng nên vồ vập quá thì hay hơn
Tks các bác đã đọc hết bài , viết mỏi tay ghê !!
Lần đầu em viết repost vì thấy ưng bé này nên có gì sai sót mấy bác đừng ném đá !!!

• Like
Điểm cảm xúc: Chu 6 SG

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Đọc mà cay vãi chưởng B04
P/s: lấy sđt của bé lễ tân để book phòng trc nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Gútchóp

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,713
2,078
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có cùng thắc mắc, đọc tới cuối bài hok thấy nhắc tới Gói service thời gian bao lâu & Tip cho Bé KTV bao nhiêu khi phọt phọt tận 3 shots...

Nhắc nhẹ: từ locked nghĩa là bị khóa.

Từ đúng : LOCKER

– Trực canh phòng, lau chùi, dọn dẹp phòng Massage – Hỗ trợ dẫn khách

• Like
Điểm cảm xúc: Hai cù nèo

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Bác thông cảm em bị mù tiếng anh mà đánh đại đại à

• Wow
Điểm cảm xúc: Hai cù nèo and JokerZ Lam

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Lần đầu qua đây nên lạ nước lạ cái bác bựa ơi nên chưa có số Tiếp Tân , mà Tiếp Tân đẹp thiệt chứ B05

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
Nghe đồn dạo này có cho coi hình luôn mốt chắc e đi giờ hành chính quá :))) chứ nhhe nói full phòng hết thợ thu rồi :((( ngày ấy nay còn đâu

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
Đi 5h chiều là chắc ăn nhất kaka

Lequy

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Có CIA ko bác??

Chu 6 SG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
29/6/13
Chủ đề
8
241
86
Gần một bên
0 ₿
Hôm nay cũng mới gặp được bé, nhìn mặt như đang giận, nhưng khi nói chuyện hợp thì bé cũng hay cười. Miệng cười rất xinh và tươi. Chân dài đẹp, (.) (.) handful như 20 nhưng skill ko bằng. Cũng rất tình cảm và vui vẻ.

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
51
27
0 ₿
Chào các bác, cho mình hỏi chút về phòng ở đây. Mình tính trải nghiệm thử mà chưa rõ lắm, tiền phòng ví dụ 600 + gói 1200 + thêm tiền tip 1200 nữa đúng không các bác ? Mình hoang mang chưa rõ lắm. Thanks các ae

lucifersg

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/4/22
Chủ đề
0
2
2
36
0 ₿
Phòng 600k rộng rãi, đẹp đó bác.
Vé phòng + gói dịch vụ là tổng rồi đó bác. Ví dụ của bác chọn 600 + 1200 là 1800.

• Like
Điểm cảm xúc: Hai cù nèo and Chelsea