Cần Thơ No. 37 "Hầu gái áo đen"

Lượt xem: 1,218

Anh-Da-Đen

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/8/22
Chủ đề
9
16
19
0 ₿
Đang ngồi cf bên NVC, vừa làm được 1 hớp thì nhận tin nhắn "lúa về", kiểm tra ngân lượng thì cũng dư ra được chút đỉnh.Đang loay hoay không biết làm gì tiếp theo thì.... mình có quyết định sáng sủa là đi "chăm sóc bản thân", đầu trên thì mới cạo hôm qua , thôi giờ mình đi săn sóc cái đầu....gối, nói là làm, xách xe chạy qua đường Trần Phú, ghé DuBai, sau khi cất con ngựa sắt dô chỗ không ai nhìn thấy, liền được bạn lễ tân mời vô quầy để tư vấn vé và chọn ktv, vì không phải là lần đầu còn bỡ ngỡ, nên mọi thứ diễn ra nhanh chóng, mình chọn gói vé On1 và ktv 37, thanh toán vé xong thì mình được mời qua phòng chờ ngồi uống nước và đợi ae blocker chuẩn bị phòng, khoảng 3, 4 phút sau thì được blocker báo phòng của mình đã chuẩn bị xong, sau đó mình được bạn ý.... bưng dô thang máy và lên phòng.
Bạn rất nhiệt tình giới thiệu cho mình về cơ sở vật chất trong phòng, cách sử dụng và quy trình của gói vé mình đã chọn, thích nhất điểm này ở DuBai, bonus liền 100k. Đang lui cui mặc cái xà lỏn hoàng kim chuẩn bị đi xông hơi thì có tiếng gõ cửa bụp bụp kèm theo là giọng nói như đang cười "anh ơi" "em dô nha" .Mình mới nghĩ thầm trong bụng "Ừ dô đi em, dô đây em mình hành hạ nhau đi em". Lần này gặp lại thì bé cosplay bộ hầu gái áo đen theo style Gothic, Thấy mình đang tần ngần đứng nhìn thì bé nhìn mình cười cười rồi bắt đầu màn trút bỏ xiêm y, không nhanh không chậm từng thứ một bắt đầu rơi, nhìn cực kì nóng mắt, sau màn dạo đầu kích thích thị giác và giao lưu ngôn lời thì 2 đứa quyết định đi xông hơi lấy lại bình tĩnh, được cỡ gần 10 phút trong phòng xông hơi thì mình bắt đầu lên cơn hen suyễn vì thiếu oxy nên nhờ "hầu gái" vác ra ngoài giường để tiếp tục chăm sóc cho mình bớt thở gấp và đợi khô mồ hôi, sau đó được bé dẫn đi ngâm nước nóng, giao lưu tay chân và massage đầu, tắm xong thì được bé vác ra giường tiếp tục bẻ khớp, rút móng tay móng chân, đấm chổ cần đấm, còn mình thì cũng tranh thủ bóp chổ cần bóp, giao lưu được một lúc thì bắt đầu màn trị thương bằng đá nóng và túi thảo dược được nhập khẩu nguyên bao từ DuBai, túi này có mùi thơm nhẹ, ấm ấm, nhám nhám áp lên cổ cũng ok lắm, thấy mình đã hơi khó chịu vì cấn cấn chổ hai chân do nằm sấp thì bé nói nhỏ vào tai "để em làm cho anh nha" và như vậy là cuộc chơi bắt đầu...
Bé bắt đầu trườn nuru , bé đổ dầu lên lưng mình sau đó bé ngồi lên hai chân và bắt đầu trườn ngực đi từ dưới chân lên tới vai và ngược lại, cảm giác đầu ti chạm vào da thì anh em cũng biết nó như thế nào rồi, làm được một lúc thì bé nói mình lật người lại để em làm phần trên, lần này mình nằm ngửa người và bé bắt đầu dùng v4 để trườn, cảm giác không còn là kích thích nữa mà là cực kì dã man luôn , ae cứ thử hình dung cái cảnh mà v4 nó cạ lên xuống từ dưới đùi lên trên trên bụng, ngực thì được chăm sóc bởi lưỡi bằng những cái mút nhẹ xong xoáy tròn, thằng em thì được tay bé chăm sóc, dầu nuru thì vừa trơn vừa nhớp nháp dính dính, kèm theo tiếng kêu "ư ư" phát ra từ miệng bé, ae yếu yếu không đọc thần chú " tâm phải tĩnh, bòi không cửng" thì khó qua ải , còn mấy ae lâu năm thì đây là thời điểm thích hợp để "mắt nhìn mông lung ,tay sờ lung tung", mình thì cũng không ngoại lệ bắt đầu thả đôi tay cho nó đi đâu thì đi, cái gì cầm được thì cầm, khều được thì khều, bé cũng hiểu ý quay người lại để mình chăm sóc bé, cũng như để bé chăm sóc "thằng em" đang nằm lủng lẳng giữa hai chân của mình, 2 đứa loay hoay nghịch ngợm nhau một lúc thì mình cũng out. Ngồi dựa tường làm vài hơi thuốc lá, bé thì bóc trái cây cho mình ăn, tâm sự với nhau vài chuyện luyên thuyên một lúc thì 2 đứa đưa nhau đi tắm, xong xuôi đâu đó thì mình ra về, không quên hôn tạm biệt, hẹn bé lần sau gặp lại. Kết thúc một buổi chiều đi "chăm sóc bản thân".
Về phần đánh giá về cơ sở vật chất và thái độ phục vụ của các ae nhân viên tại cơ sở, riêng mình cảm nhận là rất nhiệt tình và chu đáo, phòng ốc thì sạch sẽ, thơm, trang trí đẹp, thanh lịch.
Bé 37 thì bé thuộc size loli, tính tình dễ gần, chiều khách, đặt điểm nhận dạng là có dòng tattoo " play me" nằm gần chỗ hõm venus , khá "đảm", cười rất duyên.
Face: Teen
V1: hệ cam
V2: ổn
V3: Tròn, săn chắc.
V4: thơm, đã cạo nhẵn.
Tic: Onsen1
Tip=tic
Bonus Blocker: 100
Có dịp sẽ lên tiếp bài về những chuyến đi "chăm sóc bản thân" cho ae thẩm, hẹn gặp lại ae

• Like
Điểm cảm xúc: Thichmaxact and Butterfly-Hunter

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Thanh niên chuyên văn đi trải nghiệm viết bài nộp luận văn đây rồi chứ đâu :ami-(33):

• Haha
Điểm cảm xúc: Anh-Da-Đen