No.44 Nhẹ nhàng đầy lôi cuốn

Lượt xem: 1,660

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pxduong

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
4/10/17
Chủ đề
9
39
23
0 ₿
Chào toàn thể các bác, các ACE trong diễn đàn

Đầu tiên xin lỗi bác Lak vì giờ mới làm RP điệp vụ được. Mình nhận điệp vụ ngày 17/06, dự tính đi lúc 15h mà hôm đó sếp về sớm nên dặn mấy bé nhân viên ở lại canh chùa và mình biến đi luôn. Sau đó chiều lại bận tiếp khách, rồi ngày hôm qua dẫn khách đi cả ngày, đến 2h sáng mới về được đến nhà. Nói chung là quá đuối, hôm nay mới hồi sức được và tranh thủ thời gian làm RP.

Do đến sớm hơn với dự tính (12h50 đã có mặt) nên bé 19 chưa vào, ngồi đợi mỏi mòn đến gần 14h thì nghe đt sếp bảo 16h phải đón khách nên đành phải lựa 1 bé để đi gấp, còn lại 10,11,24,44... nên mình quyết định chọn bé 44 vì chưa đi lần nào.

Sau đó được locker dẫn lên phòng, ấn tượng đầu tiên gặp là khá teen (sn95), xinh xắn, giọng nói ngọt ngào dễ thương. Do đợi lâu quá nên mình cảm thấy buồn ngủ, tính lên giường nghỉ lưng 1 xíu nhưng bé đâu có tha mình, nào là ôm ấp, sờ mó, rồi cưỡi ngựa, đủ trò... thôi đành ra phao tắm để hành bé lại.

Làm thái cực đã, với những màn chà cực phê, kèm theo đường đi lưỡi, thổi tai làm thằng em thấp thỏm không yên. Khi lật lại càng cảm nhận sâu sắc hơn nữa, V4 cắt tỉa ngọn gàng chà khắp cơ thể. Mình cũng tranh thủ khám phá đủ thứ, bú bình, đào ao, vét mương. Bé cũng phối hợp nhịp nhàng với những pha đá bi, quét trụ thần thánh. Lâu lâu đánh úp bằng những cú ngoạn rồi nuốt trọn, nhiều skill mới lạ làm mình bị sốc damge và thằng em dù cố gắng nhưng vẫn không chịu nổi nhiệt, đành ọc sữa thất thủ...

Được em tắm lại, gội đầu và lên giường hồi sức, nhưng do mình buồn ngủ quá, nên ôm bé phê luôn, lúc có đt thì mới tỉnh dậy, thì thấy gần tới giờ hẹn với sếp nên tranh thủ hôn bé 1 cái rồi ra về. Sr mọi người vì sau mấy ngày chạy deadline nên hôm đó em mệt quá, chỉ muốn ngủ vì vậy không đánh giá được phần massage khỏe. Mong các bác thông cảm, lần sau em sẽ đánh giá cẩn thận hơn.

Cảm ơn các bác, các ACE trong diễn đàn đã đọc RP. Cảm ơn bác Lak và cơ sở đã tạo điều kiện để mình tham gia trả nghiệm.

P/s: Sr bác Lak vì làm ĐV không đúng số, tại do em đi sớm hơn dự tính, cũng do bận cv đột xuất, bác thông cảm giúp em, lần sau em sẽ làm đúng như ĐV đã nhận, cũng như làm RP đúng ngày. Mong bác bỏ qua cho lần này.

• Like
Điểm cảm xúc: Chienbinhbaoden

najavo

Binh Nhì
Bé Tập Massage
25/2/14
Chủ đề
2
17
5
0 ₿
Đủ thứ sung sướng thế ngon quá Bác, chắc fai làm chuyến kiểm duyệt quá

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
vừa phê xong cần gì khỏe nữa bác, ôm em trong vòng tay là đủ òi, nhưng mà mặt bằng bên ấy mấy bé mx khỏe cũng tốt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.