No.69 - Thái độ làm nên tất cả

Lượt xem: 2,059

dibovaodoi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/9/19
Chủ đề
4
23
16
36
0 ₿
Chào các bác và các anh chị em trong diễn đàn.

Lần đầu tham Even của mod @Dory em đã may mắn nhận được code. Cảm ơn mod và cảm ơn cơ sở đã tham gia Even.

Sau khi nhận được code, em liền sắp xếp thời gian buổi chiều triển luôn cho nó máu. Sau khoảng 15' vật lộn với Google Map cuối cùng em đã đến nơi. Lúc đến thì cảm giác vắng quá, không thấy ai giữ xe cả, thôi kệ đá chống đẩy cửa vào. Phòng chờ không có gì nổi bật lắm, bù lại lễ tân xinh, múp... Sau 1 hồi đc tư vấn các kiểu con đà điểu, em úp lên vé tắm để trải nghiệm kỹ hơn. Sau đó được lễ tân đưa lên phòng kèm theo dĩa trái cây và nước suốt, bia, redbull. Lên lễ tân hỏi em chọn số nào, thế là lễ tân liệt kê 1 đống số, thấy số 69, liền chọn vì nó còn tiềm ẩn nhiều thứ khác nữa.

Đánh giá sơ bộ: Phòng rộng rãi có xông khô, ướt đầy đủ, 1 cái bồn tắm ở trên cao rộng, 3 người quẩy thoải mái, còn được bonus thêm 1 cái ghế tình yêu để trí tưởng tượng bay xa. Giường massage cũng tạm được, ko nhỏ cũng ko to. Trang trí theo mình tạm ổn, không lung linh lắm, cũng ko nhàm chán, hơi đơn điệu

Thay đồ ngồi xíu để đợi phòng xông hơi. Điểm trừ là phòng xông hơi yếu (VIP102) ngồi mãi chả thấy hơi, mình ở ngoài thay đồ uống nước mãi rồi mới vào xông, đợi khi bé lên phòng xả nước tùm lum hết mà hơi cứ như sương, chả nóng gì. Ra ngoài gặp bé thì bé nói có thể nó bị nghẹt ở đâu đó. Thôi ra ngoài chém gió vậy

Bé 69: mãn teen, V1,V2,V3 đều trung bình, nhưng bù lại thái độ cách nói chuyện, bắt chuyện thì ko chê vào đâu được. Tạo cho người đối diện vẻ thật thà, dễ thương. Gắn kết cảm xúc, giúp xóa đi cảm giác ngại ngùng...

Ngồi xíu lên tắm, 2 đứa nghịch qua lại, chém gió tiếp, và cũng không có tiết mục gì đặc sắc lắm( có lẽ lần đầu nên hơi ngại). Gội đầu, rồi ra giường mần thịt.

Massage khỏe: 7/10 do mình da dày thịt béo nên vậy cũng chấp nhận được rồi.

Massage thái: như đã đề cập thái độ rất ok, mình có cảm giác như được người yêu chăm sóc vậy, rất nhiệt tình, cảm giác rất mãnh liệt từ ánh mắt, hơi thở, động tác vuốt ve, chà ngực, những cái hôn, mang đầy cảm xúc, gợi tình... Cách bé nâng niu thằng em, những cú đá bi xoáy nòng, những cú goặm chớp nhoáng đầy kích thích làm thằng em của em mém xỉu mấy lần, cuối cùng phải đầu hàng. Vậy mà em đâu có tha, cố gắng vắt kiệt thằng nhỏ cho đến khi nó gục hẳn.... Kết thúc buổi chiều đầy mỹ mãn.

Tổng đánh giá: CSVC: 7/10 - KTV 10/10 (vì thái độ quyết định tất cả)

Cảm ơn các bác đã đọc RP, cho em vài commet để em có thêm động lực đi khám phá nha mấy bác.