No 78 : Tê tái đến phút cuối cùng tại Ozawa

Lượt xem: 3,176

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyenvanutnho

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/3/19
Chủ đề
3
6
6
38
0 ₿
Thời tiết Sg bây giờ là 40 độ. Quá nóng nực và ôi bức các ae ạ. Tôi đang ngồi lân la ly cafe để chờ đầu giờ chiều gặp khách hàng. Muốn đi đâu đó để tránh cái nắng mùa này.
Vừa đi đến là có phòng ngay, không cần phải đợi. Book ngay số 78 vì em này có nhiều bài hot ( cho an toàn )
Ngồi đợi một lát thì pv mời lên phòng. Vừa mở cửa thì gặp ngay em với giọng nói khá là ngọt ngào " dạ em chào anh " với dáng người nhỏ con 3 vòng đầy đặn. Gương mặt khá là xinh xắn. Em ấy cởi ngay chiếc áo đồng phục, chỉ mặc vọn vẹn 1 chiếc áo cánh ren khá là hấp dẫn lấy tôi. ( đúng là cách tránh nóng tuyệt vời ) Bỏ qua màng xông hơi, em ấy dắt tay tui qua tắm. mát vô cùng.
Lên giường em ấy hôn dạo đầu từ mông lên lưng lên phần cổ khá nhạy cảm. làm người tôi cứ chạy rần rần, thích thú làm sao.
Phần massage khoẻ : em ấy làm có lực, rất tốt,
Phần massage mệt : các anh khỏi phải bàn. em ấy hôn từ chân lên tới cổ, Phê k chịu nổi nữa, e nó chưa làm hết bài t kéo e nó lên cháo lưỡi tiếp rồi bắt e nó BJ luôn ) BJ gần như nút cán làm t cầm không quá 10p là out (nhưng rất phê vì cảm giác như người yêu chứ ko phải là đi massage nữa.
Mã số : 78 xinh lung linh
V1: 8 đ khá là ngon
V2: 9 đ
V3: 8 đ loli nhá
Hẹn gặp lại em một lần nữa

Tapmassage8

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
0
23