No 9 : Chán !

Lượt xem: 4,270

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Đúng là bên thiên địa rp chỉ có tính chất tham khảo , đc share em này với nhìu lời khen có cánh làm tâm trang nôn nao nóng lòng muốn đc check liền , rồi ngày đó cũng đến đúng là hy vọng nhiều thất vọng cũng nhiều , Đc share e này nói mặt teen ( cũng chững chết bà rùi tại để mái ngố nên nhìn giống teen thui ) ,mặt em này lạnh tanh nc thì ko có duyên nên chẳng hứng nc chủ yếu coi ser của em đúng như đc share ko
Ser : Đúng là em này có dọn WC như đc share khá phê , anh em nào đi vệ sinh sạch sẽ thì em nó dọn WC nhiệt tình hơn , cứ tưởng kỹ thuật BJ cũng sẽ ok như vậy ( vì nghe có cum in alo ) , thì hỡi ơi đó giờ mới thấy BJ mà như HJ , em nó cằm thèn em mình sục đưa gần miệng nhưng thật chất giữ 1 khoảng cách nên thành ra có gọi là BJ mie gì đâu HJ thì đúng hơn nản gặp e nó bảo đèn đỏ nản tiếp tập 2 . Thui gồng ra cho lẹ ôm cục tức đi về
PS ah bác nào hâm mộ em Số 10 Tên X hùi xưa thì giờ em nó làm lại rùi nhé

• Like
Điểm cảm xúc: danchoi80

Vip.Gà

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/4/15
Chủ đề
2
7
0
29
0 ₿
Chỉ mong số 7 quay lại
Nhớ hồi trước có đi 1 lần phê quá muốn đi tiếp mà em nó nghỉ luôn mới buồn haizzzzzz

blackker

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/11/13
Chủ đề
6
39
1
33
0 ₿
e Xuân bây h làm lại số mấy vậy bác , muốn gặp lại e nó quá

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Bên thiendia box massage report khá ảo và câu like để lấy td là 9 . Chia buồn cùng bác