Q.10 no nê với body em 79

Lượt xem: 1,330

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Ngồi lục lọi trên này thấy PA có bé 79 mới số đo khủng quá vác hàng qua test ngay , vô tới nơi mua vé onsen cho tận hưởng hết
lên phòng xông hơi cái cho đỡ sốt suột , khi bé bước vô thì quả thật v1 tràn đầy muốn bung cả áo, chờ không nổi kéo bé lại mà thi triển bóp vú long trảo thủ càng bóp càng đã bóp mà còn nghe bé ư ư mấy tiếng cây hàng chào cờ luôn , bóp 1 hồi nghỉ tay cho bé dắt đi tắm
vừa vô bồn thì bé đã xà vào lòng tui cảm giác mà 2 trái bưởi đè lên mình nó đã gì đâu, tranh thủ vỗ vào cặp mông to tròn của bé mấy cái đã cả tay , mình tiếp tục mần cặp bưởi nắn bóp , bú bình khí thế , ngon miệng quá không muốn dừng lun ,bé vừa chiều mình vừa HJ cho mình làm phê quá sợ out nên tạm ngưng lau người rồi lên giường nằm,
đang nghiện nên bỏ lun mát xa khỏe tới lun phần thư giãn , làm thái thì quả thật không phụ sự mong đợi , 2 trái bưởi chà tới đâu sướng tới đó, nó êm ái 1 cách lạ lùng , tới nuru thì thằng nhỏ chịu không nổi chào cờ luôn, phải lật người lại cho bé đẩy tiếp, 2 tay lại bóp cái v1 của em nó , đưa tay sờ cái vòng 4 hư hỏng hỏng thì nước nôi lênh láng, bé cũng chủ động xoay lại mút kem vô thế 69 , 2 người vét nhau khí thé rồi lên đỉnh trong sự khoái lạc , lau dọn vệ sinh xong ôm bé lại xoa xoa cặp ngực một hồi nữa mới về
tic tip này nọ hết 1700, vác chym về mà no nê với em 79

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Ai cũng no nê như bác anh em đi sau khóc thét =)))

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,719
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @Thính Sài Thành đã đến trải nghiệm dịch vụ và được bé chăm sóc tận tình có đêm phê pha cùng bé
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau