Nổ súng đầu năm với số 15 Ánh Dương

Lượt xem: 1,519

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tình hình là sắp hết Tết rồi, buồn rười rượi nên chạy qua Ánh Dương là phát súng đầu năm lấy hên. Book ngay em số 15 , háo hức mà ngồi chờ diện kiến em.

Tầm 5p thì em vào phòng chào đón mình bằng một nụ cười xinh tươi, lộ hai lún đồng tiền rất là dễ thương.

Đánh giá em tí:
Face: miền bắc đúng là nơi ngọa hổ tàng long , em này trắng mà mặt xinh có nét,nhìn mãi không chán các bác ạ.

Vòng 1: Cam lai bưởi nhé, săn chắc ,tròn trịa.

Vòng 2: có tí lipit,nhưng vậy mới đã.

Vòng 3: doggy thì chỉ có đầu hàng.

Vòng 4: đụng tí là em rên rồi,hehe.

Em cũng mới vào làm gần đây thôi nhưng đẩy cấp khác biệt lắm.
Mass khỏe: Em làm đủ bài, lực ổn, lưng, chân, tay đủ cả, khỏe cả người.

Mass Thái: đúng là vòng 1 ngon thì đi Thái quá đã,có điều em làm hơi tí, chắc là chừa cho màn sau.

Đến phần thư giãn thì em click ti, hôn cổ, hôn môi , liếm tai tới tấp. Thằng anh bị hành thì thằng em cũng tò mò ngóc đầu dậy em, thấy cảnh hãi hùng quá thì em nó cũng đòi bị hiếp giống vậy :v Em liếm từ từ xuống bụng, nhột nhột phê phê, em hôn đùi, nuốt bi xong lại đến múa cột , ngậm lấy đầu khấc của mình mà bú, tay mình thì sờ nắn em nó, bú bình thấy sướng, bị em nó ép ngực tí thì ná thở luôn, quằn quại được một hồi thì mình out, đi mass cho khỏe mà không thấy khỏe, thấy mệt hơn thôi :))
Tick 400k , tip 500k

Vậy là phát súng đầu năm đã nổ nhưng tiện đây năm mới chúc ae diễn đàn dồi dào sức khỏe, cảm ơn mod @Lục A Ka đã tạo ra sân chơi, nơi trao đổi cho ae thích đi mass. Thân ái chào.

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Bé 15 này mới ah bác. bú bình phủ phê là ngon rồi bác hehe