Bình Tân Noel ấm áp cùng bé 19

Lượt xem: 598

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Cũng mấy tuần nay ko ghé lại Dubai, tối chủ nhật quyết định ghé 1 phen. Tầm 10h tối chạy xe tới chỗ mát xa, vào đưa code cho lễ tân và random chơi hên xui luôn. Ngồi dc chút uống xong ly trà thì phục vụ dẫn lên phòng. Xông hơi rồi bé vào khi nào ko hay tại trời lạnh ngồi xông hơi đã quá, bước ra thì trước mặt là bé 19 , tướng tá thì chấm 7/10, nói chuyện lễ phép với cái miệng vui vẻ đúng gu của mình.

Bé tắm cho mình rất kỹ lưỡng , cái màn chà thái trong bồn của em rất tuyệt , chậm rãi mơn trớn từng bộ phận trước khi kết thúc bằng màn BJ tê tái

Lau mình sạch sẽ xong nằm lên cho bé làm khỏe, nhẹ nhàng ko gấp gáp bé xoa cho đã lắm

Tự nhiên bổng chốc im lặng, bé thoa dầu lên người cho mình và bắt đầu dùng V1 của bé đi khắp người mình , đi tới đâu làm mình lân lân tới đó, thích nhất là lúc bé đi ngực trên lưng mình kết hợp với âm thâm JAV đầy quyến rũ ,trườn lên cổ liếm lỗ tai và thổi còn phê dữ nữa.

Xong bé kêu mình xoay người lại và bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ. Cái tay mình liền quay lại và khám phá bé , mới sờ sờ đã thấy bé ra nước rồi ,bé tiếp tục dùng cặp ngực ấy đi từ chân lên người và quay xuồng thằng nhỏ lúc đó đang giương nòng chờ bắn . Bé bắt đầu tung chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích liếm cột mút bi các kiểu làm mình gồng người lên chịu đựng , cuối cùng cũng buông xuôi sau một hồi chống cự
xong xuôi bé maxa đầu và tắm lại cho mình. Điểm cộng là bé làm ko vội vã và vui vẻ .

Lúc xuống sảnh bé còn bảo phục vụ nấu cho mình tô mì trứng chất lượng để ăn trước khi về , bé chu đáo quá trời

Đánh giá sơ sơ bé 19 ngoại hình nhỏ nhắn, dễ thương, vui vẽ nhiệt tình.

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cám ơn anh đã dành thời gian viết bài rp cho bé cũng như cho CS. Chúc anh một ngày tốt lành. Mong CS sẽ được phục anh thêm nhiều lần s nửa. Chân thành cảm ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ CS

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
riết rồi gấu nhà đâu thấy cảnh này. Chụp hình tô mỳ gửi gấu luôn bác.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Ngoại hình nhỏ nhắn...:3onion24: Bé này là bé 19 mới hả bác...:3onion24: