Noel bùng cháy với baby cute xinh xắn 16

Lượt xem: 3,872

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Huynhquochung

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/19
Chủ đề
13
114
23
35
0 ₿
Bua giờ do lubu quá giờ mới có thời gian viết RP cho bé 16.
Chuyện là hôm Noel vừa rồi cũng muốn ăn mừng lễ vừa hay Windy có chương trình giờ vàng giam 50% gói super vip nên qua luôn. Lân la trong bài viết thì có 1 bác idol 16 quá nên đi thử xem sao. Ko ngờ ghiền luôn pé mất rồi
- Vừa bước vào phòng bé đã chờ sẵn , gương mặt khả ái xinh xinh thêm cặp kính cận đúng chất dzam ngầm kiểu cô giáo Thảo nữa hic. Nguyên bản mình thích luôn chứ. Bé nói ngồi.chơi nói chuyên xíu nha anh rồi bé xoa bóp nhè nhẹ chờ xả nước trong bồn đầy. Bé nói chuyện tình cảm lắm , vừa đấm bóp nhẹ vừa ôm sau lưng vừa hun . Trời oi chỉ ước chi pé là người yêu thôi hic.
- Màn 2 xông hơi xong bước ra bé lau khô người ko vội vã hối thúc bé nói chờ khô rồi hẳn tắm nhé anh. Thế là lại dc ôm và hun nữa hihi.
Khô người bé bắt đầu dắt vào tắm và bé cũng bắt đầu trút bỏ chiêc đầm đỏ sexy của mình. Ôi thôi bé nuột lắm mềm mịn nữa. Trong bồn tắm 2 đứa ôm ấp nhau cảm giác thích lắm các bác rồi bé bắt đầu màn lích ti, phê ko tưởng , tay kia bé nhẹ nhàng cầm thằng nhỏ mình và tuốc lên xuống nhẹ nhàng. Mình chỉ biết nằm đó mà rên thôi. Thấy chịu không nổi rồi mình giả vờ đổi tư thế sang "hành hạ" bé bằng màn quét lưỡi xương vai và cổ của bé , tay bắt đầu luồng xuống mà mơn trớn vòng 1 đầy đặn và cảm nhận da thịt trơn tru mềm mịn của bé làm cho thằng nhỏ cứng hơn nữa. 2 đứa quấn nhau 1 hồi thì bé kêu rộp tay rồi anh yêu. Lên thôi.
- Trước khi lên giường bé lau khô cho mình và bé và bắt đầu màn massage khỏe. Bé massage cũng ok. Sau màn khỏe là massage Thái. Bé nhẹ nhàng trườn trên lưng mình. Cảm nhận vòng 1 căng tràn của bé rê trên lưng , có lúc còn cảm nhận đầu ti của bé chà lên má mình. Một cảm giác phê bắt đầu dâng trào.
- Sau màn Thái xong bé kêu mình nằm ngửa và cao trào bắt đầi từ đây. Bé lick ti mình tiếp . Mình nói bé nằm đi mình muốn 2 đứa lick ti nhau. Bé ngoan ngoàn nghe lời. Và cũng bắt đầu từ đó be ko lick ti mình nữa. Vì bé sướng quá mà chỉ rên hừ hừ thôi hehee. Do minh vừa mút ti bé vừa massage em út của bé mà hehe. Sao bé chịu nổi.kkkk. Dường như bé cảm thấy lên đỉnh rồi bé kêu thôi a nằm ngửa lại đi để e làm tiếp haha. Rồi bé bắt đầu ngậm thằng nhỏ mình mà mút từ nhẹ nhàng đến liên tục. Mình cũng ko dừng màn "hành hạ sung sướng" của mình bằng việc nói bé xoay lại mình 69 với bé. Kkkk bé rên hơn mình nữa và bằt đầu ra nước dồn dập, mình cứ thế tấn công tiếp. Bé cũng vậy bắt đầu tấn công thằng nhỏ.mình liên tục bằng việc ngậm lút cán và tuốc liên tục. Thế là mình bắt đầu chịu không nổi và out luôn. Haha.
Kết thúc 2 đứa ôm nhau tình cảm nói chuyện một . Bé nói không biết anh là khách hay em là khách nữa =)). Mình cũng ghệ nhìu nên mấy bài này mình làm thì bé chỉ có sương thôi haha.. xong rồi bé tắm lại cho 2 đứa và nói chuyên chung 5p nữa là hết giờ luôn.
Một buổi trưa đáng nhớ và yêu bé luôn. Gu của anh
Đánh giá bé :
Mặt : xinh xắn dễ thương kính cận dzam ngầm.
V1 : đầy đủ vừa vặn ko nhân tạo
V2 : bé hơi tròn 1 tí hihi do đang bệnh nhưng ko sao.
V3 : cong tròn do có tập gym
V4 : sạch sẽ thơm tho
Thái độ cực dễ thương cung chiều như người yeu
Vé : xem chương trình của Windy
Típ = vé + bonus do bé đang bênh thương bé lắm. Làm mình xong la bé vê luon

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.