Noel Q.1 [NOEL] Kết thúc năm 2023 cùng dâm dâm cô nương

Lượt xem: 1,142

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
25
204
44
32
Tphcm
1 ₿
Deadline cuối năm cũng đã xong , cuối năm rồi nên thư giãn để qua năm mới khởi sắc hơn . Mình nhận được code liền chạy qua ngay nơi quen thuộc 41 LTHG , lướt thấy bé 10 chưa đi lần nào , book liền và lên phòng

Xông hơi tầm 10p thì nghe rục rịch , hàng về hàng về . Nhìn em đúng gu hơi chuppy mình thích, đặc biệt là V1 rất ấn tượng , dự là ôm bình mà bú hết buổi cũng được :cuteonion7: . Khỏi lau mình lau mẩy , vô bồn lẹ lẹ em ơi chứ a hết chịu nổỉ rồi.
Ngồi trong bồn mà tay hoạt động liên tục , hết V1 rồi mò xuống V3 . Em cũng hiểu ý tranh thủ tắm xà bông cho sạch sẽ , rồi cũng tiếp chiêu lại mình . Em đưa miệng xuống xử lý thằng nhỏ , từ từ chậm rãi , từng nhịp lên xuống kèm theo âm thanh phát ra vừa đủ làm nhiệt độ trong phòng tăng cao. Em cứ nhiệt tình nữa chắc anh phọt mất , món ngon phải ăn cuối chứ vậy thì chết a.

Ngồi bồn xong lên gường cho em tẩm quất , mass khỏe đầy đủ các bài , căn bản đủ làm giãn gân giãn cốt . Tiếp đến cảm thấy lạnh lạnh , em đổ tinh dầu để làm nuru . Mình cảm nhận được thứ gì đó mềm mềm , mịn mịn trượt lên trượt xuống , lướt tới đâu là kích thích cực độ tới đó. Tiếp đến là cô bé 4 lên đài , cảm giác cô bé cạ cạ thật sự rất tê nha , mình chỉ biết nhắm mắt hưởng thụ . Ước gì gặp em sớm hơn. Sau phần nuru em lật mình lại , cả 2 bắt đầu hưởng thụ lẫn nhau . Tay chân miệng hoạt động hết công suất , nào xoa nào bóp nào bú cạn cả bình . Quần quật được tầm 5p thì mình chịu hết nổi phọt ra khóc nhè.

Sau đó nằm nghỉ 1 tí rồi em tắm rửa lại cho mình ra về, kết thúc năm cũ vô cùng hành lòng

Bé ten : gương mặt ưa nhìn , tính cách vui vẻ . Đặc biệt là 3 vòng rất gì và này nọ , rất USUK

Cám ơn BTC đã tài trợ vé và tạo ra sân chơi cho anh em trải nghiệm

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bé 10 thì chất lượng đã được thẩm định rồi bác =))

• Like
Điểm cảm xúc: SONG NGƯ 192

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
dạ cảm ơn bác đã ghé thăm đặc khu và bé kưng ạ...chúc bác ngày mới vui vẻ ạ

công tử xóm núi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề