Noel vui vẻ bên Linh Cherry

Lượt xem: 2,343

MDD

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/21
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Đêm noel ăn nhậu xong mình cảm thấy cô đơn, chợt nhớ vài bài rp Linh Cherry rất ok. Xỉn quá nên mình cũng ghé ngang.
Lúc tới trước cửa thì tối thui, cửa thì đóng. Tưởng đóng cửa thì có locker chạy ra, chắc thấy từ bên trong nên ra đón.
Vào trong Locker tư vấn kiểu mình thích, rồi cho xem hình chọn ai mình muốn rồi lên phòng.
Xông hơi dc chút e vào phòng chào hỏi vui vẻ, cả hai cùng tắm rửa xong cũng làm điều mọi người ai cũng biết là cái gì đấy.
Điều quan trong trọng là trong suốt 2 tiếng đồng hồ cả hai đều rất vui vẻ, nc trên trời dưới đất, lâu lâu đang nói chuyện còn bị em dê. Cảm giác rất thoải mái.
Dù đã 1h sáng nhưng e vẫn k thúc ép, cố làm cho xong rồi bắt về.
Nói chung trải nghiệm hôm nay của mình tuyệt vời
Có góp ý thì phòng xông hơi qua nóng, ngồi 5p chịu k nổi thôi.
Còn phần e gái thì mình chọn qua hình nên k biết số, Nói chung mặt đẹp vú to và săn ok, chỉ tội hơi lùn thôi. Chắc 1m52. Kk
À mình đi gói phòng 800 giảm còn 500, dịch vụ 1200 (2h) nha. Bo locker 50. Nên tổng là 1750.
Noel vui vẻ nha cả nhà

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
ủa rồi tốn 1tr750 xông hơi với nói chuyện trên trời dưới đất 1 cách vui vẻ rồi đi về hả, bái phục

MDD

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/4/21
Chủ đề
1
6
1
0 ₿
Mình chỉ rp thái độ phục vụ thôi nhé. Lúc mình đi là gần 1h sáng. Phục vụ vẫn rất tốt. Còn vé đi kiểu nào, công đoạn nào thì ai cũng biết rồi.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
mình chưa biết gì hết ban ơi, có thể rp kĩ hơn cho mình đc hơm