Noel vui vẻ với em 79 Dubai

Lượt xem: 1,631

ThoDen357

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/8/19
Chủ đề
9
278
79
38
0 ₿
Đánh giá bước đầu về cơ sở thì Dubai có thái độ phục vụ rất Ok, Từ Lễ Tân đến NV phục vụ đều rất vui vẻ và nhiệt tình.

Hôm nay là ngày Noel nên mình cũng muốn tự thưởng cho bản thân 1 ngày thật ý nghĩa. Mình chọn vé Onsen 1 :

Vào phòng xông hơi 1 lúc thì e cũng bước vào. Ui cha cái bộ đồng phục siêu mỏng lấp ló bộ nội y ren đầy kích thích ae ạ.

Xông hơi xong thì được e lau người và tắm chung cùng mình, e vừa tắm vừa mơn chớn thằng e của mình, cảm giác đc chiều chuộng, đầy phấn khích. Tới bài massage khỏe thì phải nói tay nghề của e quá tốt làm mình cảm thấy rất thoải mái, e nó lột sạch đồ ra để lộ cặp ngực bầu bĩnh và vòng 3 đầy kích thích. E dùng bộ ngực rà khắp người mình, cảm giác thật là phê. Mình cũng tranh thủ nhẹ nhàng hôn lên má e đầy yêu thương. e quay đầu xuống BJ thằng e mình thì cặp mông xinh đẹp lại hiện trước mặt. Mình cũng không quên khám phá và chăm sóc cô bé của e, e rên nhè nhẹ, e thì miệt mài BJ, cô bé của e làm ướt hết tay mình.

Ráng trụ được 1 lúc thì cũng phải chào thua e nó thôi các bác ạ. E nó xin phép vệ sinh lại cơ thể, sau đó tắm lại cẩn thận nhẹ nhàng cho mình.

Đánh giá chút:

Face: Xinh, cười đẹp

V1: Cam, săn chắc

V2: Eo thon

V3: Căng đét

V4: Nước vừa đủ!

Em số 79 nhé ae. Mình cảm thấy rất hài lòng cho ngày Noel bên e. Hẹn sẽ gặp lại e vào 1 ngày gần đây nhất.

Tổng thiệt hại

Tic : 600k

Típ : 700k

Loker : 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề