Q.1 Noel Noel with No.19 TĐ: Nhỏ nhưng có võ là em.

Lượt xem: 742

phong1579

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/3/21
Chủ đề
2
19
3
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đang mùa noel chạy xe ngoài đường thấy thành niên nào cũng tung tăng tay trong với ny, nhìn lại mình thì chỉ cô đơn lẽ bóng. Nghĩ cũng chán, tội nghiệp thằng nhỏ bao tháng trời kh được chăm sóc. Thế là nghĩ ngay đến đi massage để bù đắp cho e nó.
Đang phân vân kh biết đi đi đâu, thì DUBAI TÂN ĐỊNH mấy nay đang có nhiều ưu đãi, thế là kiếm số hotline cs gọi tới book phòng thì được giảm 30% vé.
Tới nơi vừa đá chống xe thì locker niềm nở chạy ra dắt xe, mở cửa mời ngồi ghế, lễ tân chạy ra tư vấn các loại vé ( mình chọn Onsen 1 vì sức lực có hạn kk ) nay đi random thử vận may xem thế nào, nên kh yc chọn số hay xem ipad gì hết. Nhma điểm cộng là lễ tân vẫn hỏi kĩ gu mình như thế nào để biết sắp xếp bé hợp gu. Thế là mình cũng nói nhỏ gu mình dễ tính, đơn giản chỉ cần vui vẻ nhiệt tình, chịu tâm sự với mình là đc ( vì mình hướng ngoại, thích tâm sự trò chuyện là 9 ). Xong thủ tục dưới quầy vé, thì được b locker đẹp trai dắt lên phòng, tận tình chỉ chỗ móc áo quần, mang dép lại kêu mình mang kẻo trơn trược té đập đầu kk, rồi nhẹ nhàng đi ra kép cửa lại.
Một mình trong căn phòng trống, mình cũng nhanh lẹ cởi đồ thay vào người cái quần vàng khè đậm chất DUBAI rồi vào phòng xông hơi ngồi tận hưởng.
Sau tầm 5p thì em bước vào, sau kèo theo câu chào ngọt sớt: " Em chào anh ạ " thế là mình nhanh như chớt bật cửa phòng xông phóng ra với e liền. Đập vào mắt là 1 bé với thân hình nhỏ nhắn nhưng vẫn xinh xắn, phù hợp với khuôn mặt baby của em. Vừa gặp em đã chủ động chào hỏi bắt chuyện, tự giới thiệu bản thân mã số 19. Mới nói chuyện thôi mà thằng e mình đã biểu tình nhiệt liệt rồi, bé cũng như hiểu ý, liền chủ động nắm tay dắt mình vào bốn tắm. Bé tắm táp kỹ lưỡng, kh chừa mọi ngóc nghách, còn chào hỏi thằng em nhẹ nhẹ vài cái làm thằng anh hết chịu nỗi kêu bé ra giường lẹ lẹ. Bước ra khỏi bồn e lấy khăn lại lâu mình cho khô ráo nước rồi mới chịu cho lên giường nằm, chắc bé sợ thằng anh bị lạnh thằng e nó teo mất đây mà.
Phần khỏe : đấm bóp cơ bản, đủ bài
Phần nuru : phần rất kích thích .Mình chỉ biết nằm im, mắt lim dim hưởng thụ, mặc cho bé thỏa sức làm việc, bé massage bằng lưỡi , massage bằng ngực , rồi massage bằm bím các kiểu. Bác nào yếu là xác định cmn nhé :)). Cuối cùng là tiết mục em thích nhất, BJ ,69. Quả lưỡi em nó mềm và điêu luyện như diễn viên JAV chuyên nghiệp. Cuối cùng kết thúc trong cảm giác thỏa mãn tâm hồn.
Xong việc còn dư tận 30p, 2 đứa nằm ôm ấp tâm sự đến lố giờ 5p giựt mình nhìn đồng hồ mới vội vãng thay đồ ra về kk.
Tổng kết: Face ưa nhìn, có nét trung hoa.
V1,2,3: ổn áp phù hợp với thân hình nhỏ nhắn của e
V4: 10 điểm kh bàn cãi gì thêm
Lần đầu tập tành viết rp, văn vở có hơi lũng cũng mong các thí chủ thông cảm bỏ qua

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Mạc Dung

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Dubai chân thành cảm ơn anh đã ghé thăm cơ sở và chia sẻ trải nghiệm thành công cùng bé 19. Chúc a 1 mùa noel an lành, vui vẻ và may mắn.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
chúc mừng bác