Tân Phú Nỗi buồn chiều mưa cùng bé 98

Lượt xem: 916

Laca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/8/22
Chủ đề
8
57
14
Thu duc
0 ₿
Buổi chiều ngày cuối tháng thấy cộng đồng hưởng ứng sản phẩm mới nhà windy nên quyết định làm checker cho ae chơi. 1 phần vì thích mấy e teen đó giờ mình đi mấy e trẻ nhiều và có trải nghiệm rất tốt. Vì thấy bé này mới đi làm cũng thích trải nghiệm cảm giác mới lạ.

Đã đi windy nhìu lần và trải nghiệm lúc nào cũng tuyệt vời từ cách phục ân cần của cả tập thể cũng như phòng ốc k có 1 chút sạn gì để chê. Chiều mưa cuối tháng nên tranh thủ trải nghiệm.

Lên phòng làm lon bia giải mỏi rồi xông hơi đợi bé vào.
Tuy có chờ hơi lâu nhưng bé mới làm xong cho nghỉ ngơi 1 tí mình cũng k muốn gấp gáp gì. Rồi cuối cùng bé cũng vô cảm nhận ban đầu người hình rây ốm hơi khô gặp nhau trò chuyện chào hỏi e nó rủ mình tắm chung. Mình chọn vé osen nên cũng trông chờ mâu tắp táp ôm ấp tí nhưng e nó chỉ rửa ráy k chủ động gì nhìu bé còn trẻ nên mình cũng bỏ qua khâu đó. Ngồi liếm láp rửa ráy tg e vs tg anh thì cùng nhau lên giường MS khoẻ. Khâu này mình đánh giá tốt vì bé làm khoẻ làm kỹ mình về ngủ li bì tới trưa mới dậy. Đánh giá cao phần đó nhưng bé còn trẻ nên hơi tập trung vào MS nhìu k chọc khoáy hay sờ mó nên hơi tụt hứng tí.chắc 1 phần gu của mình là gu chủ động thích mấy bé mạnh dạng 1 tí tạo hứng thú cuộc vui trước mình mới nhập cuộc đc. Bé này kiểu quá non tơ. Nếu ae khó tính khó mà chìu lòng được

Xong phần khoẻ mình yêu xầu quay người lại vô vấn đề chính luôn. Bé hôn từ đầu tới cuối cảm giác cũng ok. Nhưng tới lúc BJ thì hơi gấp gáp thường xuyên dùng tay kiểu k kiên nhẫn. Nhưng mình cũng bỏ qua vì mặt teen cũng dễ thương nhưng phần kỹ năng và tướng tá thì cần phải cải thiện nhiều.

Kl e trẻ còn non tơ thích hợp cho ae đổi gió, thử cảm giác chú cháu
Cuối cùng cũng cảm ơn đội ngủ windy và cộng đồng đã tạo ra sân chơi cho ae giao lưu học hỏi kinh nghiệm

Đính kèm

2.8 MB · Lượt xem: 23

Laca

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/8/22
Chủ đề
8
57
14
Thu duc
0 ₿
Buồn vì k đúng như kỳ vọng.

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
CHắc ko sao, teen có kiểu cách teen, giá cả sao bro? muốn check em teen này

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Cảm ơn vì những góp ý quý giá của bác… AD sẽ chuyển thông tin này đến QLy để Tranning thêm khâu kỹ năng…
Cảm ơn bác đã thông cảm vì bé mới vào nghề còn hơi nhút nhát cộng thêm kỹ năng chưa như kỳ vọng.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Laca

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
57
593
256
0 ₿
Hiện Windy đang khuyến mãi 2/9 đến 50% nhé Quý khách.