Nỗi buồn mùng 2 biết giải bày cùng ai??

Lượt xem: 1,028

AchilleK

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/5/19
Chủ đề
2
50
9
0 ₿
Chào toàn thể anh em cộng đồng, chúc mọi người có năm mới ngập tràn niềm vui và thành công trong cuộc sống.

Chúc Cơ sở Dubai Quận 1 năm mới phát đạt, luôn là lựa chọn hàng đầu của khách hàng về mảng massage.

Bài viết này không phải là một bài bốc phốt Cơ sở mà chỉ là góp ý của mình về chất lượng dịch vụ của Cơ sở Dubai Quận 1, mong Cơ sở sẽ đọc và cố gắng hạn chế những sai sót không đáng có.

Chuyện là mình đến Dubai vào hôm mùng 2 (26/1) lúc 18h, đây là lần đầu tiên mình đến Dubai nên không có yêu cầu số ktv và để cho các anh phục vụ sắp xếp cho em ktv 49 . Mình đi vé Vip Thái có code camapro, lúc đến thì được các anh giữ xe đón tiếp rất nồng nhiệt, sau khi mua vé thì được anh nhân viên dẫn lên phòng Vip 9 – Lầu 3, mọi việc lúc này rất ok. Anh nhân viên bật phòng xông hơi lên và nói đợi 1 chút thì sẽ có hơi để xông, mình ngồi đợi 10 phút thì vẫn không thấy phòng xông có động tĩnh gì, lát nữa em ktv vào cũng có chỉnh công tắc phòng xông mà cũng không có hơi gì hết. Mình vẫn đợi sau khoảng 10 phút thì quyết định không xông nữa và tắm luôn. Em ktv pha nước nóng và tắm cho mình, sau đó thì đi lấy đá nóng. Đầu tiên là phần massage khỏe, em lấy đá nóng chà lưng và đấm lưng một lúc, bóp tay chân xong rồi massage đầu, cá nhân mình thấy em làm hơi yếu và ít bài, mình có hỏi thì em bảo mới làm được 1 tháng nên mình cũng thông cảm và hiểu cho em, vì luyện tập nhiều mới thuần thục được mà.

Và rồi đến phần mệt thì mọi thứ đi theo chiều hướng xấu, em bảo mình nằm ngửa để em chà thái, em chỉ chà một lúc rồi lấy khăn lau dầu đi và bj một ít rồi chuyển sang hj. Mình dùng tay se ti thì em bảo là nhột lắm nên không cho se, chỉ cho sờ thôi, rồi cũng không được bú bình, em chỉ chăm chăm hj thôi chứ không có phần đi lưỡi thả kiến các kiểu như các màn thái khác. Một lúc sau em bảo nếu không ra thì thôi nha chứ mỏi tay lắm rồi, em nói vậy 2 lần thì mình thật sự mất hứng lắm, nên mình hỏi luôn là ở đây có quy định vé Vip Thái chỉ được sờ thôi chứ không được bú bình phải không, thì em trả lời là em chỉ cho sờ thôi chứ không làm gì khác. Em nói vậy toang rồi, mình lúc đó mất hứng cực kỳ và để em hj vài nhịp thì quyết định tắm lại rồi về chứ cũng khó mà ép mình phải hoàn thành phần thư giản. Mình tips cho em 500k theo đúng giá vé rồi về.

Mình trước đây thường đi vé thái bên Kim Huy và Dubai Bình Tân, lần này có dịp cùng thằng bạn tiện đường bên quận 1 nên trải nghiệm thử Dubai bên đây luôn. Có thể do lúc trưa em mới ngồi xe từ quê nhà lên Sài Gòn rồi đi làm luôn nên có vẻ hơi khó ở, có lẽ em cần nghỉ ngơi một lúc rồi mới làm việc , nên mình mong Cơ sở đừng phạt hay trừ tiền em, nhắc nhở em thôi là đủ rồi. Còn về phần mình thì mình chịu vậy, coi như mình xui.

Mình xin khẳng định lại một lần nữa bài viết này không phải là một bài bốc phốt mà chỉ là góp ý của mình về chất lượng dịch vụ của Cơ sở, mình muốn các anh em khi đến Dubai Q1 sẽ được vui vẻ, xả tress sau những ngày làm việc mệt mỏi chứ nếu mà vào thư giản còn rước thêm cảm giác mất hứng hay bực mình như vậy thì cũng không hay, mong Dubai Quận 1 sẽ ngày càng hoàn thiện về cả hình thức lẫn chất lượng dịch vụ.

Một lần nữa xin chúc toàn thể anh em Cộng đồng massage một năm mới an khang, thịnh vượng.

Cảm ơn anh em và Cơ sở đã đọc bài này.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Chia buồn với bác , thấy bài phía sau có cho bù bình mà ta yociexp37 Tui team bú bình nên ko có cho bú thì ... toang ryociexp60

• Like
Điểm cảm xúc: AchilleK

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Dạo này mấy em có vấn đề với V1 hay sao đọc nhiều bài thấy toàn dị ứng không cho đụng tới V1 yociexp88

• Like

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Quận 1 xin chân thành xin lỗi anh đã có một buổi trải nghiệm không được như ý với bé KTV .
Cơ sở đã xác định và đã có mức xử lý với em.
Massage Dubai Quận 1 hẹn gặp anh vào lần sau sẽ có một buổi trải nghiệm tốt hơn . Mọi ý kiến đóng góp của anh trên diễn đàn đều được ghi nhận và là đều giúp cơ sở hoàn thiện hơn.

• Like