Q.1 Nơi của sự hoàn mỹ

Lượt xem: 1,282

VuHao

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
20/2/22
Chủ đề
20
179
39
Thu Duc
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau một thời gian tời nơi thân thuộc Dubai Q1 đi du ngoạn trải nghiệm ở 1 số cơ sở và các KTV ở các cơ sở thì tôi nhận ra các bé bên Dubai của Bác Tùng vẫn ở 1 level khác hẳn so với các cơ sở mà tôi đi trải nghiệm.
Cuối tuần lại đến ngồi suy nghĩ thì thấy ko bên rời xa chân ai cuộc đời mình. Đi đâu thì về với dubai Q1 về với bé 19 vẫn là hoàn hảo nhất. Thế là nhất đt lên book bé 19 ngay và luôn.
Vẫn như thường lệ tôi nt đặt trước và phi con xe sirius cà tàn chinh chiến cùng tôi tới ngay 41 LTHG. Ôi khung cảnh quen thuộc thật thoải mái. Vứa tới cơ sở được bác dữ xe nhiệt tình chào đón và mời vào quần lễ tân. Lấy thẻ xe xong hết bước lên tới cửa thì được bé lễ tân dễ thương mở cửa chào đón và mời ngồi rồi lại hỏi han lựa chọn vé. Xong hết phần thủ tục thì đươc bạn phục vụ đưa lên phòng. Bước tới phòng thì cảm giác quen thuộc làm cho tôi thấy lhas thoải mái. Thay đồ xong hết bước vào phòng xong hơi và nghĩ về bé 19 . Đang lơ mơ thì nghe tiếng bước chân bé đến. Tôi mới vào phòng xông hơi được khoảng 5p thì bé đã tới. Người quen tới tồi xông j nữa đâu. Tôi mở của phi ra luôn. Bé nhìn tôi nở nụ cười và nói lâu tồi mới thấy anh. Trời ơi nghe mà đau lòng. Bé bước tới lau sơ người tôi. Ko thể cưỡng lại sắc đẹp và sự nhu mì của bé thế là tôi bồng bé lên ghế ngồi lân la tâm sự cùng bé. Vừa tâm sự những chuyên trên trời dưới biển thì đôi bàn tay của tôi ko chịu để yên cứ đi từ v1 đến v4 của bé. Bé nhìn tôi và nói nới vô mà làm người ta thích rồi. Thế là bé dắt tôi vào bồn chiến luôn.
Vào bồn bé tắm cho tôi và chà tinh dầu của bé các kiểu làm cho thằng em tôi cứ đứ dậy hoài ko chịu ngồi xuống hihi. Bé hôn rồi đi lưỡi khắp cơ thể tôi rồi dần dần tới nhằng em. Bé bắt đầu BJ nhiệt tình. Trong lúc bé BJ đôi bàn tay ko chịu nghe lời của tôi khám phá cặp bười mềm mại tròn trĩnh của bé. Bé vừa BJ vừa quay V4 vào tôi làm tôi ko thể cưỡng lại V4 đẹp và sạch ấy thế là cả 2 cùng nhau tận hưởng. Được 10p thì thằng em tôi chịu hết nổi thế là bắn đạn tung toé trong sung sướng.
Hiệp 2: Tắm xong bé lai người cho tôi rồi làm các bài masage khoẻ như mọi khi. Cảm giác phê gì đâu luôn. Tôi thì ko thích chà nuru nên bé massage xong nằm tâm sự nghỉ ngơi cho thằng em tôi có sức để chiến đâu tiếp kaka. Massage khoẻ xong được 1 lúc thì thằng em lại trỗi dâyb tiếp vì có 1 cô bé quá dễ thương bên cạnh. Bé thấy thế nói ôi em a dậy kìa. Rồi bé lấy tay nghịch thằng em tôi sau đó hun, đưa chiếc lưỡi điêu luyện của em từ bi lên thằng em.
Được em chăm sóc nhiệt thì thì thằng em bùm bùm sau 15p. Quá sung sướng còn được tí thời gian bé nói anh nghỉ mệt tí đi. Bé vệ sing xong lại nằm kế bên ôm bé nghỉ ngơi mà muốn bắt về luôn kakaka.
Tổng kết:
Bé 19 thì quá tuyệt với tất cả đền 10/10 hihi.
Tic:1200
Tip .:1200

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ mừng huynh quay lại chiến đấu cùng bé 19 ngon trym. Hotline 0941012041 đặt hẹn lần tới ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: VuHao

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
737
710
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym nhá, chị 3 nghe yang hồ đồn ai gặp 19 là được bé ẳm ra khỏi phòng chứ đi hok nổi nữa :8onion38:

• Haha
Điểm cảm xúc: VuHao

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
17
107
78
44
0 ₿