Hỏi đáp Nơi khơi mào dành cho các bé

Lượt xem: 1,076

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
Bụt nhà không thiên các bác ạ. Sau 7749 lần hướng dẫn tận tình chỉ bảo các thứ thì thằng nhóc ở nhà nó cứ bảo chém gió, coi film heo riết rồi đi chém như trên phim. Thế tức lắm, nhưng nghĩ lại nếu mà đưa nó đi chỗ mà massage hj không thì nó lại bảo mình chém gió mấy vụ tắm tiên, nuru. Còn nếu đưa nó đi luôn chỗ tắm tiên, nuru thì hơi tốn kém, một lần bèo bèo cũng tầm 1tr5 . Đành lên nhờ các bác tư vấn xem để tạo sự cân bằng thì lần đầu đi massage nên cho em nó đi ở đâu ?
Thêm cái nữa là loại vé hiện tại cũng như là Hj, Thái, Onsen, Nuru, .... hay là pool đi để hướng dẫn nó luôn không nhỉ . Các bác có gói hay loại vé như thế nào cho trải nghiệm đầy đủ nhất không ?
À. còn cái cuối là giả sử em nó đi massage vụ thư giản. Mà nó lủi nhầm mấy cái spa hay mấy chỗ massage khỏe hoặc hj thì phần thư giản nên nói sao để biết có thư giản. Trừ một số chỗ mặc định có thì thôi.
Mong các bác hỗ trợ để có thêm động lực chỉ nó thêm , cảm ơn các bác nhiều.

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
nên chọn cơ sở nào có nhiều bé teen để dễ gần hơn, đặt lịch trước và book vé onsen là ok bác. kinh nghiệm thấy vé onsen thời gian và dịch vụ đầy đủ,

• Love
Điểm cảm xúc: Quân sư

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Tui thấy bác biết đáp án r mà . Bik giá Min cho ser mong muốn onsen nuru là 1tr5 r là bác bik hết r.

Còn ý sau thì spa, khỏe thì nó sáng sủa, mx mệt thì nó tối hơn chuộng đèn tím, hồng. Có ending ko thì cứ hỏi thôi, có dịch vụ thì ng ta làm còn ko có thì thôi

• Like
Điểm cảm xúc: Quân sư

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
Có thể là vé onsen nuru thì dịch vụ nhiều có thể em nó sẽ khớp ấy, l.o.x nghỉ đi onsen không thôi mà chọn bé có kỹ thuật luôn kekeekek.
Vụ thư giản thì các bé sẽ hỏi, nên cũng không cần hỏi, ngoại lệ là chỗ làm thư giản lén thì phải có tý kinh nghiệm mới có nên cũng kg sao luôn .

• Like
Điểm cảm xúc: Quân sư and Garryyau

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
tính đưa qua dubai q1 thấy teen nhiều. cho nó đi lần rồi về cấm nó đi hihi

vincent001

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
5
43
16
0 ₿
H giá sàn sàn nhau mà, onsen thì cứ 1m5, onsen2 thì 2m.

Cơ sở teen đẹp thì qua Queen =]]. Cứ chọn mấy bé làm lâu, chứ đùng chọn mấy bé mới vào, cả hai cùng ngại ko biét gì thì toi =]]