Nỗi thất vọng mang tên Tân Hoàng Gia 1

Lượt xem: 6,801

Trai que

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/11/17
Chủ đề
1
1
1
42
0 ₿
  1. Trời mưa gió không lên công ty nằm cuộn tròn ở nhà thì mấy thằng chiến hữu alo rủ rê qua THG tránh bão. Trai tui hễ nghe đến massage ,kara là nhảy dựng lên THG thẳng tiến khốn nỗi do nghe không rõ nên Trai tui đến THG 1 ở Nguyễn Thị Minh Khai còn mấy thằng kia đến THG 2 Diên Hồng thôi lỡ vào rồi chơi luôn qua đó cũng hồn ai nấy giữ. Đậu xe xong vào tiếp tân lấy vé, vé 150k, super víp 250k Trai tui lấy 250k + 50k nháy nhỏ thằng locker lần đầu a đến chọn cho a đứa nào dễ nhìn 1 tý chịu chơi càng tốt.
    CSVC rất tốt, xông khô, ướt, bồn tắm wc đủ cả.
    Em út : Khoảng 5 phút sau khi xông hơi em mở cửa. Em không xinh lắm nhưng tướng tá tạm ổn. Vào phòng ko nói 1 tiếng nào ( khó chịu rầu nhen ) định đổi nhưng thôi để xem sao. Hỏi em nó nói tên Quyên, 22 tuổi, Cần Thơ rồi câm luôn ko nói tiếng nào.
    Ms khỏe: cái này ai cũng biết ko nói thêm nhưng kỹ thuật trung bình. Đụng vào người e là e né nên chả biết 3 vòng ntn
    Ms mệt : Em hỏi thư giãn không anh? Nghĩ thầm vào đây không thư giãn chẳng lẽ hành xác ah. Em làm được gì cho a? Trai tui hỏi. Nếu BJ thì a cho e xin 500k đưa trước. Định mặc quần áo đi về để 500k mua diana cho gấu mẹ nhưng lỡ rồi thử xem sao coi như 500k trật lô. lấy ví đưa e 500k em bj 1 2 cái thì dùng tay sóc, nhắc nhở thì bj 1 2 cái dùng tay tiếp.. A ko ra lát hết h ráng chịu à. Còn 5 phút nữa chắc bạn của a bên kia ra hết rồi. Đến đây thì Trai tui đứng dậy đéo nói 1 tiếng mặc quần áo ra về.
    Hồi h đi ms cũng nhiều nhưng chưa thấy e nào như e này.
    Ra gặp mấy chiến hữu bên THG 2 thì cũng không khá gì hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2

Jenter07

Thượng Uý
Bản năng vô cực
22/9/17
Chủ đề
37
1,482
619
0 ₿
Chia buồn cùng bác