Cà Phê Nơi xả lũ Bình Minh VL

Lượt xem: 2,460

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
17/12/21
Chủ đề
45
476
244
0 ₿
Mỗi nơi có loại hình đặc trưng riêng, ở thị xã Bình Minh thuộc Vĩnh Long thì cafe BJ nổi trội hơn hẳn. Tiếp theo bài rp về cafe Miss You vừa rồi thì bài này mình rp em khác, và nêu thêm cảm nhận về loại hình này.

Sau khi làm 1 shot ở phần 1. Ra ngoài ngồi uống nước đàm đạo 1 tí thì các thổ địa ở đây bảo vào làm thêm shot nữa với bé Xuân. Các ổng nói bé này skill cũng đỉnh lắm, lâu lâu xuống đây chơi thì thử luôn đi cho biết. Thế là mình cũng nghe theo, vào làm shot nữa. Bé này thì cũng dạng chuppy, mặt nhìn cũng thấy cưng, nói chuyện vui. Vừa vào phòng cởi áo thì em đưa lưỡi liếm lưng mình, ái chà gì gấp vậy em, từ từ thôi. Cả 2 cởi hết, mình nằm xuống, em lấy khăn ướt lau một vài nơi trên người mình. Sau đó bất ngờ nằm đè lên người mình, rồi đi lưỡi từ trên xuống. Tiếp đó là xoay người ngang và BJ. Lâu lâu kết hợp quay lên liếm 2 bên đầu ti. Lúc BJ thì dùng lưỡi xoáy rất đã và ấm. Và rồi gần hết giờ cũng out, nhưng em này ko cia.

Tip 150k

Cảm nhận thì mình thấy loại hình này xả lũ nhanh gọn lẹ, giống như đi mát xa mà dô thư giản liền, bỏ qua các bước xông, tắm, khỏe. Đào thì vào quán thấy ai hợp mắt thì chọn, không chọn được thì trả tiền nước rồi về.

Đường đi thì ae chạy từ CT qua cầu CT quẹo phải rồi vòng lên cầu vượt chạy thẳng hướng về Bình Minh. Trên đường thẳng này tập họp rất nhiều quán cafe dạng này.

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
745
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
:cuteonion39: Ko hổ danh là trinh thám xông pha trận mạc, chị 3 like it.