Q.1 - nòng súng và Em | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 nòng súng và Em

Lượt xem: 498

An Thiên

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/3/22
Chủ đề
3
76
73
0 ₿
Đọc nhiều bài của anh em trên diễn đàn đành ghé trải nghiệm thử em số hot 369 , đành vượt ngàn chông gai ghé dubai tân định lên phòng nhanh gọn lẹ . Trong thời gian xông hơi đợi em lên , em dễ thương nhẹ nhàng cùng sự dịu dàng cuốn hút chưa bao giờ có thêm điểm cộng từ cơ thể của em thanh thoát ẩn hiện thoang thoảng . Body dâm ngực to chả biết chê em ở điểm nào bởi sự lôi cuốn của em . Em take care kĩ càng từ lúc trong bồn tới lúc ra giường , em lau khăn chậm từng vùng , lẫn vị trí kích thích nhẹ từ lưỡi xuống lỗ tai và xung quanh vùng ti bằng một cách thần thánh nào đó nó lại lôi cuốn đến mức khó tả như vậy . Với cơ thể đẹp , khó mà có thể mà không táy mấy tay chân mà không sờ soạn . Em kẹp nhẹ cặp ngực chà vừa liếm mút như thể đó là món ăn mà em yêu thích , đi lưỡi xung quanh khúc vùng bẹn đá bi một cách điêu luyện cùng kĩ thuật khó cưỡng , khó có thể kiềm chế được nòng súng đạn em nhấp từng nhiệp lút cán sâu cuốn họng đành rút lui bằng một phát bắn tung tóe .
Khó mà có thể chịu thua đành cho em quay xe một vé 69 , em rên cùng từng nhịp từng nhịp vừa có thể cảm nhận được làn nước ấm ngọt từ em sương sương cho anh em đánh giá về người đẹp 69 khá tuyệt vời
v1 tương đối khủng , trái cây chất lượng
v2 nhỏ
v3 như v1
Đẹp , nhiệt tình kĩ năng tốt chiều chuộng phù hợp cho anh em nên thử trải nghiệm một lần để nhớ . Nên thử ghé một lần trải nghiệm nhé anh em

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm các bé và trải nghiệm những dịch vụ bên cơ sở Dubai Tân Định ạ :6onion23::6onion23::6onion23: hi hi đọc sướng tê hết cả người ạ !! chỉ cần anh vui là với tụi em như vậy là quá đủ ạaa :6onion23::6onion23::6onion23:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ em chào anh ạ , dạ không biết anh đã từng thử trải nghiệm dịch vụ cùng các bé bên em chưa ạ :6onion23: dạ không biết anh thích gu trái cây như nào để bên em có thể tư vấn cho mình những bé hợp gu với mình ạ :6onion23:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ hi hi anh có thể thử ghé trải nghiệm dịch vụ cùng các bé yêu bên em nàh . Chỉ có phê quên đường về thôi ạ :3onion24: Dạ không biết anh thích trái cây loại nào để bên em có thể tư vấn cho mình nè :2onion35::2onion35::2onion35:

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
242
1,454
687
0 ₿
Dạ với bé 69 thì khỏi phải nói rồi ạ ... Dạ mời anh Súng thử ghé trải nghiệm bé yêu 69 ạ nhẹ nhàng tình cảm khó quên lắm ạ hi hi :6onion23:

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy