Gò Vấp [NTT] (05AD) Cô gái nhỏ bé hư hỏng ???

Lượt xem: 1,116

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
413
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae trở lại bài viết của ML :6onion28:
Nhân dịp đại hội cổ động với mục đích chia cổ phần với chủ tịch @Đi Tàn Tàn ML có cơ hội có được nhận 1 căn villa ở khu PXL với điều kiện "Chú nhường anh con bé 68 đi! Rồi anh mới suy nghĩ đến việc đó cho chú". Với tính chất tham tài bỏ sắc ML đồng ý ngay, thế là 2 anh em bon bon phi đến cơ sở vào giữa trưa nắng gắt. Tới nơi vẫn phong cách phục vụ ân cần của ae locker. Ngồi nghỉ ngơi tầm 10p thì được tư vấn làm thủ tục các kiểu, ML thì xem hình ipad với được tư vấn nên chọn được bé 05 tựa giống bé 68, còn chủ tịch thì được ML nhường cô bé 68 non tơ nhìn phát là suýt sao tâm hồn.
CSVC:
Đợt này đi Osen 1 (vì lười viết bài theo code quá mà) nên được dẫn vào căn phòng hơi nhỏ ( nhưng nội thất cơ bản là đầy đủ nên không vấn đề gì). Vẫn những câu chúc quen thuộc của anh trai locker rồi lao mình vào phòng xông tận hưởng không khí đầy mùi gừng và sả.
KTV: Nhỏ Ng 2k hư hỏng

Xông ướt xông khô các kiểu tầm 10p thì em gõ cửa bước vào, với dáng hình mảnh mai em lo chỉnh nước các kiểu. Xông đã đời ML bước ra ngoài em cháo hỏi đôi điều còn lấy khăn lau người từ trên xuống dưới. Ngồi trên ghế nghỉ mệt ML cũng nói em ngồi vào lòng thủ thỉ vào tai cho nó thân mật hơn tí. Miệng thì nói tay thì tranh thủ tháo bỏ bộ yếm đỏ nóng bỏng của em ra cho đỡ vướn víu.
  • V1: Hệ cam sành trắng trẻo, tuy ko săn chắc nhưng cơ bản real và mềm.
  • V2: Eo thon mình dây nhìn khá kích thích.
  • V3: Nảy nở vừa đủ hài hòa với body của em.
  • V4: Gọn gàng, sạch sẽ.
Gột rửa bụi trần:
Tâm sự thủ thỉ ôm ấp trên ghế các kiểu thì nước nôi cũng đã đong đầy. Em với ML lâm bồn cùng nhau để gột rửa lớp bụi trần sẵn sàng thăng thiên. Tắm táp kĩ càng đã đời thì cả 2 ôm nhau trong bồn ngâm cùng nhau thỉ thoảng là những cái hôn vội mà em thủ thỉ rằng:" Lỡ hôn anh xong tối về nằm mơ nhớ anh thì biết tìm anh ở đâu?" - "Hay không mấy anh bắt em về nuôi cũng được!". Kết thúc những màn thả tính ấy bằng 1 nụ hôn và màn kĩ thuật onsen trong bồn với đường lưỡi điêu luyện của em.
Thư giản gân cốt:
Phải nói có phần khen cho em trong mảng này, tuy ML thuộc tuýp người to con nhưng khi nằm xuống để em MS phải nói là rất có lực. Từ màn đá nóng, bóp tay, bóp chân đặc biệt kĩ thuật ấn huyệt bằng khuỷu tay của em phải nói rất phê và đã trong những lần đi MS của ML đã được trải nghiệm.
Tẩm ướp gia vị và lên thớt:
MS khỏe ta nói nó phê quá mắt nửa tỉnh nửa mê thì tiếng em thanh mắt em sáng "Anh ơi dậy đi giờ phiên em tẩm ướp gia vị nè". Nằm mà cứ để chỉnh từ tư thế này đến tư thế kia, cuối cùng là màn đi thái bằng v1 mềm mịn của em khắp cơ thể sau đó là màn đi lưỡi kết hợp tiếng thở nhẹ nhàng kéo dài từ bắp đùi lên thẳng đến mang tai. Lật ngược lại tiếp tục pha tẩm ướp của em, nhưng lần này em chủ động xoay người. Với cái độ tuổi xuân mơn mởn mà kĩ thuật thượng thừa, trong lúc không phòng hờ 2 cánh tay của ML bị em dùng 2 chân kẹp lại bắt màn đi đường lưỡi quanh vùng bẹn kết thúc nhẹ bằng màn hôn nhẹ thằng em. Điểm đặc sắc nhất là đây, kĩ thuật chà nuru bằng v4 của em ta nói là đỉnh cao. ML hiểu cảm giác bị BDSM là như thế nào rồi, 2 tay bị khống chế em thì dùng v4 của mình chỏng mông cạ lên cạ xuống con ciu của ML (Mấy ai hiểu cái cảm giác muốn tới công chuyện mà em nó cứ vờn qua vờn lại mà trong người cảm bị bất lực không thể động đậy tay chân). Kết thúc màn tra tẩn ấy con thú tính của ML như muốn trổi dậy nhưng em SAY NO. "Anh cứ nằm ấy để em làm cho sướng nhất nhá". Em lấy 2 tay của ML đặt lên ngực của mình vừa xoa vừa bóp em lại tiếp tục màn nuru cưỡi ngựa hái hoa của mình. Quần nhau 1 hồi em quay lại bằng màn trườn thái với đường lưỡi điêu luyện khiến ML quắn quéo các tư thế khi đường lưỡi ấy em đi qua. Em chủ động xoay người vào cái tư thế 69, bắt đầu là màn đá bi liếm trụ sau đó BJ liên tội vạ kết hợp HJ. Vì đã quá phê pha khám phá v4 bằng những ngón tay khuyết tật của mình và không phòng bị mà ML đã bị em dần cho thổ huyết trắng vào đầy khoang miệng của mình. Tuy đã ra cơ mà em vẫn rán BJ thêm và dùng tay vắt đến giọt cuối cùng( Cơ mà có gì em nên tiết chế lại làm chậm 1 tí để khách có đủ cảm giác và khoái cảm hơn nhá ).
Kết thúc:
Em ra ngoài làm vệ sinh cá nhân 1 tí rồi cả 2 vào bồn tắm lại. Cũng tranh thủ ôm ấp cái thân hình mảnh mai của em khi tắm lại trong bồn. Mặc quần áo xong xui, em cùng ML ăn trái cây rót vào tai nhau thêm vài câu đường mật với những câu nói mang tính giải trí cực cao với những lời hứa sẽ comeback vào 1 ngày đẹp trời nào đó có thể bắt em về nuôi và phải phạt vì cái tội hư hỏng của em.
Cùng em xuống sảnh ngồi nhâm nhi ly trà chờ chủ tịch @Đi Tàn Tàn thị tẩm bé 68 xuống với vẻ mặt bê ba không cảm xúc.

Tổng kết:
  • TIC: FREE ONSEN1 (do mod @Uchiha Itachi tài trợ)
  • TIP: Bằng TIC chưa giảm
THANKS ACE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY
PEACE!!!

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
948
438
0 ₿
Thay mặt bé Ánh Dương xin chân thành cảm ơn Anh đã tin tưởng và ủng hộ cs và bé, cảm ơn anh vì đã có chia sẻ về buổi trải nghiệm.
Ánh Dương mong sẽ tiếp tục nhận được sự tin tưởng và ủng hộ của Anh trong thời gian tới.
Trân trong!

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Cơ mà có gì em nên tiết chế lại làm chậm 1 tí để khách có đủ cảm giác và khoái cảm hơn nhá
Chơi mà chơi đổ thừa :cuteonion9: