Q.1 [NTT 12/10] Ngực to không lo chết đói

Lượt xem: 1,092

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Trúng dự đoán NTT tại matxa Queen, buổi trưa rảnh rỗi lướt coi các review, thấy bé 12 hợp gu, vậy là dt cs và may mắn bé đang rảnh, chốt đơn ngay và luôn

Đến nơi làm xong các thủ tục, lên nhận phòng, trong khi bé chưa xuống mình vào xông hơi chút cho khoẻ người, lúc sau thấy có người vào nên mình ngừng xông và ra luôn, bé có thân hình nhỏ nhắn, nước da bánh ít, và gương mặt có duyên, đặc biệt vú to, đúng gu mình

Bé pha nước và hai đứa bước vô bồn, bé bắt đầu tắm và không quên bóp thằng nhỏ, mình cũng bắt đầu khám phá cặp bé, xoa bóp vú rồi móc lốp, bé thì bò trườn trong bồn, rồi bj làm mình phê quá sắp out nên ngưng lại, chút nữa là bắn ra luôn

Lên giường, bé làm matxa khoẻ rất tốt, đủ lực

Qua matxa mệt, bé chà thái kết hợp nuru, cặp vú cọ đến đâu đều cảm nhận đến đó, quay người lại, tiếp tục màn cọ cặp vú, mình ôm lấy cặp mông bé, kéo sát vào người, xoay người bé lại thế 69, thưởng thức lẫu sò thì bé cũng bj mình liên tục, đến cao trào phải bắn ra cia, bé hút hết tinh đến giọt cuối cùng, thật tuyệt vời, cám ơn bé đã cho anh cảm xúc này

Bé matxa đầu, tắm lại và chia tay bé

Cám ơn Mod @Uchiha Itachi , BQT diễn đàn và cơ sở đã tài trợ vé onsen

Tip = tic

Café cho bạn phục vụ, giữ xe

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Giàhamzui

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
:3onion29: 12 mấy nay hot quá. Bé hết bệnh chưa bác? Tuần trước đi mà ho thấy thương. Đợi bé khoẻ ghé lại hâm nóng tình cảm cái