Bình Tân [NTT 26/10] Cô bé 99 hoàn hảo

Lượt xem: 1,011

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
May mắn trúng code NTT bóng đá, nhận được tin nhắn mod gửi code, sẵn bên cơ sở có bé 99 mới vào, nghe rất hot, vậy là dt book ngay và luôn

Lên phòng vô xông hơi chút cho khoẻ người, ngồi được chút xíu thì có người bước vô, kệ xông hơi tiếp cho đã, bước ra gặp bé, trời ah, 1 cô bé rất trẻ, xinh và cute, có nét giống dv Kaity Nguyễn, đặc biệt vòng 1 to tròn nên không thể khác Kaity chút nào. Em chào mình kèm nụ cười rất duyên, có nét lai (mà lai thiệt) nên mình ngất ngây con gà tây từ phút đầu tiên cho đến lúc ra về

Vào bồn bé tắm táp các kiểu con đà điểu, mình thì cứ bình sữa mà ôm lấy bú bình, hàng real nên mềm mại, tự nhiên, đầu ty hồng, mút rất sướng Sau khi quần nhau thoã thích thì lên giường cho em mat xa

Phần khoẻ thì em làm rất có lực, do trước đây cũng làm nên cứ nằm yên cho bé đấm

Phần mệt: đúng chuẩn vòng 1 bò trườn đến đâu thì cảm nhận đến đó, đặc biệt vòng 4 bé có đeo khoen nên khi cọ trên lưng cảm giác rất lạ và mình thích điều này kkk, ah đầu vú bé cũng có đeo khoen nên bé nhắc là anh bú bình nhẹ thôi, mút mạnh quá em đau. Quay người lại, nằm ngửa ra, kỷ thuật rà lưỡi em cực tốt, kết hợp bàn tay em nắn bóp thằng nhỏ làm nó cứng lên, em chủ động hỏi anh tích 69 không, mình hỏi em có thích không, nếu thích thì mình nhích, vậy là em quay người lại, xoa hai hòn bi va bj thằng nhỏ, mình cũng tham gia mò cua húp lẫu, lúc sau cảm giác bé giật rung người, không biết phải tê hay không, và lúc này mình cũng out ra kịp lúc, thật sung sướng va thoả mãn

Bé mat xa đầu thêm chút, đi tắm và chia tay sau 1 nụ hôn, cám ơn bé rất nhiều, sẽ quay gặp lại bé

Cám ơn mod @Uchiha Itachi BQT diễn đàn và cơ sở @Massage Dubai Bình Tân đã tài trợ vé onsen

Tic cho bạn phục vụ và ông anh giữ xe

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,812
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 99 làm nhìn mặt rất kích thích đúng hok bác :cuteonion9:

• Like
Điểm cảm xúc: Yamaham

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Khoen v4 hiểm hóc quá vậy. Bác húp sò có biết khoen làm bằng chất liệu gì ko =)))

hungmaco

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/22
Chủ đề
1
55
20
38
Tphcm
0 ₿
Bú bình mà sợ đau làm mình củng thấy tắc dây lứng chắc nên cân nhắc lại có nên gặp k đây?

• Haha
Điểm cảm xúc: Anhxeom