Tân Phú (NTT 27/9) Ngày mưa bão cùng em 88

Lượt xem: 713

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
371
130
2 ₿
May mắn trúng even, lần này quyết định chọn cơ sở mới để trải nghiệm.
Mạnh dạng chọn Windy và chọn luôn bé 88, vì thấy hợp gu. Alo book lịch trước, tranh thủ đến đúng hẹn.

Đến nơi khá bất ngờ vì đội locker khá đông và rất nhiệt tình chào hỏi. Làm thủ tục này nọ, ngồi uống trà nóng cho đỡ lạnh vì mới bị mắc mưa.
Lên phòng, phòng ốc khá rộng, trang trí đẹp, có đầy đủ xông ướt xông khô, WC sạch sẽ, đặc biệt bồn rất rộng đủ 3 đứa tắm lun.
-> Cơ sở vật chắc theo cảm nhận của mình 9/10

Vào xông tầm 10p thì em cũng vào. Tranh thủ ra hỏi thăm nhau.
Dáng em nó đúng gu mình mong muốn nên cảm thấy rất phấn kích.
Em 88 có nhiều bài review trước rồi nên mình xin lướt nhanh và chỉ cảm nhận riêng thôi.
Em còn khá teen, dody mi nhon, vòng nào ra vòng đó khá là ngon. Vào tắm thì em chà rất kĩ, có tư thế chà lưng khá kích thích anh em nên trải nghiệm.
Tắm sạch sẽ lên thành bồn ngồi để em bắt đầu xuất chiêu, màn chong chống lưỡi quay từ cổ xuống tới...... trung tâm chỉ huy khá phê, kiềm chế lắm mới ko gục ngã, lúc này cũng tranh thủ khá và phá, rồi lên giường tiếp tục chiến lun cho nóng.
Trườn... chà... cạ... tới tấp nên mình cùng đầu hàng trong sung sướng.
Nằm nghĩ ngơi cho em đấm bóp, phần này cũng ổn áp, vì còn thời gian nên nằm ôm nhau tâm sự.
Cuối cùng cũng chia tay ra về trong luyến tiếc.
-> Cảm nhận em 88 khá tình cảm, nhẹ nhàng, chu đáo 9/10, nếu dc cũng muốn lấy em về làm người tình luôn hehe.

Sau vài tháng đi công tác xa thì trở về dc em phục vụ khá là thoải mái.
Cám ơn các nhà tài trợ (Tic=even, Tip=osen)

• Like
Điểm cảm xúc: Mai Ghế