Gò Vấp [NTT] bé 11 Ánh Dương - Da mịn thịt mềm 细皮嫩肉

Lượt xem: 2,279

Beconngaytho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/20
Chủ đề
13
128
76
0 ₿
Cảm ơn ad @Dory và cơ sở Ánh Dương đã cho mình cơ hội trải nghiệm free vé onsen này.

8h tối cơm nước no nê, cầm điện thoại lên thì thấy ông anh rủ qua Ánh Dương, thôi thì xách xe chạy qua luôn cho vui. Lúc gần đến, mình tìm đỏ cả mắt mà không thấy biển hiệu Ánh Dương ở đâu cả, loay hoay một hồi xém bị tung xe. Khi tìm được thì hóa ra biển hiệu đèn bên ngoài cơ sở hình như bị hư cho nên tối thui à, thêm nữa mình bị cận với bóng điện đường chỗ đấy cũng bị hư hay sao ấy. Bước vào đại sảnh thì thấy ông anh đã ngồi đợi rồi, vội bước lại bắt chuyện cho vui. Phục vụ ở đây thì tuyệt vời rồi, không cần bàn cãi gì cả. Đợi một lát thì locker dẫn lên phòng ở lầu 5. Ôi trời ơi, may mà có ăn rồi chứ chưa ăn thì chắc bò lết mới đến được phòng quá :v .

Xông hơi được 10 phút thì bé bước vào. Bé trẻ xinh, cao tầm 1m59, là người miền tây, thân hình vòng nào ra vòng đấy. Quy trình thì mọi người đều biết rồi nên mình không nhắc lại nữa. Nhìn chung thì tay nghề của bé rất tốt, thân thiện vui tươi lại nhiệt tình, chưa kể bé rất biết bắt chuyện, thuộc người hoạt ngôn, nên mình tin tưởng bé phù hợp với đa số khách hàng. Mình nghe nói người hướng ngoại có hai kiểu. Một là lúc nào cũng nói chuyện mặc kệ người khác có muốn nghe hay không; kiểu người này thì khá vô tư. Hai là biết cách thuyết phục, hay là thu hút sự chú ý của mọi người xung quanh vào bản thân mình; kiểu người này rất có sức ảnh hưởng. Vậy nên ở đây bé thuộc kiểu thứ nhất. Mình thì hướng nội lại suy nghĩ tiêu cực, nên gặp bé hay nói như thế làm mình cảm thấy thoải mái và thư thái đầu óc.

Bé trẻ xinh, da lại trắng mịn, chưa kể ngực của bé lại căng tròn làm mình muốn bóp hoài không dừng tay được. Vòng eo bé lại thon, ôm hoài không chán. Trong đầu mình nghĩ rằng đúng kiểu bé vào tay mình là bé sẽ được cưng chiều mãi luôn. Bé lúc nào cũng tràn đầy sức sống, toát ra vẻ thanh xuân, lại hay bắt chuyện, cơ mà lúc đấy mình hơi mệt, nên đôi khi hết hơi và khó suy nghĩ để trả lời với bé được, chứ không phải mình không muốn nói, mong bé thông cảm nha. Hết giờ xuống lầu, mình uống chút trà gừng để phục hồi sức khỏe, trò chuyện với lễ tân và ông anh, sau đó ra về. Một buổi tối rất vui và rất hài lòng.

Tóm lại bé 11 là số đáng để mọi người lựa chọn khi đến Ánh Dương.

Tic:free event.

Tip = vé.

V1 : vừa tay, căng tròn, bóp đã.

V2: ôm đã.

V3: bóp đã.

V4: sạch sẽ thơm tho.

Cám ơn mọi người đã đọc.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and Massage Ánh Dương

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
941
433
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn Anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chất lượng của Ánh Dương.
Đặc biệt cảm ơn anh đã có chia sẻ về buôỉ trải nghiệm tuyệt vời cùng 11....
Chúc bác nhiều sk và thành công trong cuộc sống!

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
73
941
433
0 ₿
Dạ hiện Ánh Dương đang lắp đặt hệ thống pccc theo Quy định chung… Vì vậy hệ thống bằng đèn đang được ngắt ra để đấu nối một cách an toàn nhất…
Trong thời gian này Quý khách vui lòng để ý chút để ko bị lố đường.
Trân trọng cảm ơn!

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho