Q.12 (NTT) Buổi tối mưa vui vẻ cùng bé 18 Cẩm Thy

Lượt xem: 2,027

RogerBerbatov

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
5
37
17
0 ₿
Nhận được code NTT từ mod @Uchiha Itachi nên tranh thủ ghé qua cơ sở để trải nghiệm mặc dù chạy qua Cẩm Thy cũng mất gần 40p =))))))))
Tới cơ sở thì mấy anh lễ tân chào đón nhiệt tình. Mình nhận được code Vip Thái nhưng cũng up lên SQ để trải nghiệm tốt nhất.
Bước vào phòng thì locker hỏi mình chọn số mấy thì mình bảo đến tour bé nào cho bé đó lên thì may mắn gặp được bé 18.
Vừa vào bé đã xà vào người mình trên ghế và úp cặp ngực tròn trịa vào mặt của mình ( phê nha mấy ông ).
Sau đó thì 2 đứa vào bồn tắm, bồn tắm bên CT thì cũng khá nhỏ nên vui đùa trong này cũng hơi cực nha. Tầm 10p thì mình cũng out trong bồn. Điểm đặc biệt của bé là dù mình out thì mình vẫn sẽ tiếp tục ngậm và bú tiếp nên cực sướng nha.
Hai anh em chuyển sang giường để massage khoẻ. Bé massage khoẻ đầy đủ bài và lực nên anh em nào đang mệt mỏi nhức người thì cũng rất là thích nha.
Massage mệt: bé trườn nuru bằng v3 và v4, sau đó lật mình lại và trườn bằng v1 đỉnh đỉnh của bé. Bé vừa trườn vừa rên, lâu lâu lại lên hun một phát tạo cảm giác rất kích thích nha. Qua 10p thì mình cũng out lần 2, lần 2 này thì bé cũng ngậm cho đến phút cuối cùng, mình phê tới nỗi giật giật mấy phát cơ =)))))))
Massage mệt xong thì bé massage đầu cho mình, vẫn chưa hết giờ nên bé nằm ôm mình và tâm sự ( mình thấy đây là điểm cộng bên Cẩm Thy, một vài cơ sở khác thì xong 2 shot là cho khách về luôn :)))))). )
Xong xuôi xuống thì được làm thêm bát mì + ly nước trà lấy lại sức để đi tiếp đoạn đường 45p về nhà.
Đánh giá: csvc:7/10
Bé face đứng tuổi nhưng giọng miền Trung dễ thương và tính cũng nhí nhảnh nha. Face: 8/10
V1:9/10 đầu ti căng nha
V2: 8/10
V3:8/10 do nhỏ hơn mình =)))))))
V4:8/10 tỉa sạch sẽ, mình k húp nên k đánh giá nhiều
Tic=code+600
Tip=tic
Cảm ơn mod đã tạo điều kiện cho mình trải nghiệm tại cơ sở và chúc cơ sở ngày càng phát triển.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ uy tín của Cẩm Thy…
Sự hài lòng của Anh là động lực để Cthy luôn phấn đấu để nâng cao hơn nữa chất lượng dịch vụ, xứng đáng với danh hiệu cao quý nhiều khách hàng đã bình chọn.
Trân trọng!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
18 thì chuẩn bài rồi =))

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy

cornIS

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/9/22
Chủ đề
1
8
1
0 ₿
e mới biết tới lần đầu cho e hỏi thử là tic là vé thì thường là bao nhiêu v bác

RogerBerbatov

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
5
37
17
0 ₿
Bên CT thì sẽ là 400-600-1000-1500 nha bác, bác xem thêm trong box của Cẩm Thy ấy

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Cẩm Thy