Q.1 [NTT] Cô bé 19 đáng yêu và tuyệt vời hơn cả người yêu cũ của bạn

Lượt xem: 970

qqwerty

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
25/12/19
Chủ đề
17
260
28
0 ₿
Mùa mưa này mà ngâm mình trong phòng xông hơi thì còn gì bằng, nghĩ thế nên e book ngay một vé tại Dubai Tân Định.
Các ae locker vẫn vui vẻ như xưa, tay đón mặt mừng khi gặp khách, sau các bước check in thì mình cũng đc lên phòng nhanh chóng.
Mặc dù phòng mình đi lần này là phòng nhỏ nhưng phải nói Dubai Tân Định đảm bảo cơ sở vật chật tốt thật, chắc cũng 2 or 3 năm r mình đi lại vẫn cảm thấy vẫn sạch sẽ khang trang giống với ngày đầu.

Bước vào phòng thì mình vệ sinh tay chân sơ sơ trước khi vào phòng xông ướt.
Khi nghe được mùi xả thì đầu óc mình được sảng khoái hẳn ra, nên mình ngồi trong đấy cũng khá lâu.
Nhìn qua lớp kính mờ mờ thì mình cũng thấy bé bước vào khi nào.
Mình để e cb bên ngoài trước, trong lúc mình phê xả trong này.

Bước ngoài thì được e lau khăn cho khô người, ngồi nói chuyện tư vấn tâm linh tình cảm xong thì vào bồn cho bé tắm.
Bé tắm sạch lắm, có thêm màn kì lưng nữa, làm biết bao nhiêu mệt mỏi đến mấy cũng tan thành mây.
Vầy thôi là đã ăn đứt người yêu cũ rồi.

Đến màn massage khỏe thì bé làm rất chắc tay, mặc dù tay bé nhỏ nhắn thôi.
Bé làm các bài về lưng, chân, tay rất là bài bản, mình ko biết các bài tên gì nhưng chỉ biết bé đấm rất chậm rãi, từ tốn á,
làm cơ thể mình cũng xua tan được hết mệt mỏi sau bao ngày mưa gió bão bùng chạy deadline.

Đến màn dạo đầu thì thôi r, bé lật ngửa mình lại, đưa lưỡi lên ti của mình r từ từ trán xuống đùi,
cảm giác kiến bò phê vãi.
Bé chưa đến phần chính vội đâu, thêm phần đá trứng cút nữa nha, nhiêu đó là thấy tê tê r,
Đến phần kích thích cực độ là bé ngậm hết cả thằng e vào miệng và mút như kem vậy.
Mình cũng chịu không nổi nên không thể để bé yên được, nên mình cũng 69 vs bé lun.
Em của bé tỉa gọn gàng nên sạch sẽ lắm, bé vừa làm cho mình mà vừa rên nhẹ vừa nhịp nhàng đưa cô bé vào miệng mình nữa.
Cuối cùng thì mình phải out trong niềm phấn khích tột độ này thôi.

Kết thúc bằng một tô mì gói dưỡng sức r về.

Tic: chương trình NTT tài trợ
Tip: cực kì hài lòng nên hơn giá vé xíu.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
hơn nyc là thành nym hả bác =))