Gò Vấp [NTT] cô bé số 11

Lượt xem: 828

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Sau khi dự đoán đúng cách biệt tỷ số trận đấu, được mod @Uchiha Itachi phát cho code free onsen từ đầu tuần. Do bận công việc nên đến hôm qua mới ghé thăm được Ánh Dương GV. Vẫn nhắn tin qua zalo và dc tư vấn từ lễ tân cuối cùng đã lựa chọn giữa 11 và 86. Thấy ko ai rp cho bé 11 nên đi thử rồi về đăng 1 bài lên cho bé.
Đến cơ sở tầm 3h30 chạy vào thì thấy: "Thông báo..." hú hồn chim én tưởng cơ sở off mà ko báo mình á. Chạy vào trong gửi vào quầy lễ tân làm nhiệm vụ xong dc mấy e mời lên phòng vip lầu 1. Cũng giống như bao phòng khác ở AD như xông hơi nước, xông hơi khô, WC, bồn tắm, giường... Mình tranh thủ vào xông hơi cũng như đợi bé 11. Bé bước vào phòng mình cũng chịu nóng ko nổi nên ra chào bé rồi đánh giá sơ về số 11.
Face: xinh có nét cười duyên
SN: 2k1, cao khoảng 1m6 nặng 49kg, tên N ở AG (theo lời bé)
Bé nhẹ nhàng lấy ra thấm mồ hôi rồi mình cũng tranh thủ hỏi han vài câu sau khi đã khô thì bé dẫn mình qua bồn tắm.
Osen: bá tắm kĩ càng từng chút nhưng còn thiếu chút kỹ thuật trong bồn như mình mong muốn thôi thì chờ màn trên giường bù đắp lại
Khỏe: Bé matxa kĩ đám có lực và lâu hỏi mình còn mỏi đâu để bé làm thêm
Mệt: Bé dùng dầu nuru đổ lên người rồi dùng V1 và lưỡi đi khắp cơ thể từ chân đến đầu từ trc ra sau cảm giác tê tái. Đến màn chính thì bé cũng lau cột, đá bi... Bé tranh thủ thì mình cũng là cơ thủ rồi V4 nước lênh láng. Bé Bj kết hợp Hj liên tục mình chịu đựng hết sức đành phải trao hết tin binh cho bé, bé mút kĩ từng giọt cuối cùng phê ko tả. Xong việc mình mệt nằm, bé nói của a ra nhìu quá làm mình cũng ngại. Được 1 lúc bé dìu qua tắm lại rồi nói với nhau vài câu hẹn gặp lại bé nếu có duyên.
Xuống lễ tân vẫn kiểu phục vụ khách hàng là thượng đế của AD từ hỏi thăm đến hỏi ăn uống...
Tic: free
Tip: tic
Locker + giữ xe: 50 + 20k
Xin cảm ơn mod @Uchiha Itachi và anh em đã xem bài rp!