Q.1 NTT - Cô Bé Thả Thính Đáng Yêu - 11

Lượt xem: 1,602

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
161
41
29
0 ₿
Được bác Mod @Uchiha Itachi tặng cho cái Code Osen sau trận MC & MU , tặng code ngày 03/10 mà 05/10 mới có thời gian để đi trải nghiệm. May Mod @Uchiha Itachi cũng tâm lý cho ae thời hạn sd code tới 3 ngày, không là lỡ hẹn.
Lần này đi quyết định chọn bé 11 vì tò mò không biết vì sau có người có thể say nắng 8h em nó. Nhắn tin book bé 11 và 13h30 chạy chiếc xe wave tàn qua, vẫn bác bảo vệ đáng kính, dắt xe đưa thẻ và mời lên quầy.
Gặp bé tiếp tân, bên này tiếp tân đổi miết nên không biết là mới hay cũ. Đưa code up lên osen 2 rồi được anh trai dẫn lên phòng, lúc vào thì có anh Hàn cũng đang chọn trên ipad. Nghĩ bụng rồi lên phòng giao tiếp thế nào với mấy bé đây ta. Định mệnh đi chung thang máy lên với anh Hàn luôn.
Nay được trãi nghiệm cái phòng to chà bá lữa, lần trước vào cái phòng bé tý tẹo không có cái ghế ngồi luôn mà cùng vé, khó hiểu..hehe. Hay code Mod @Uchiha Itachi Vip hơn code @Dory ta..
Thấy ưng cái bụng cái phòng ta vật vã, thay đồ phóng vào xông ướt tý, phòng xông thì mới mở 2 phút mà hơi lên mịt mù. Nhắm mắt, tận hưởng cảm giác mồi hôi chảy ra, hít từng hơi có mùi xả. 10 phút chịu hết nổi phóng qua xông khô tý mà không thích xông khô lắm nên ra thì bé đã vào từ khi nào.
Cười lấy duyên với bé cái rồi bé cũng bắt đầu kêu mình ngồi, lau mình cho mình. Đánh giá về bé sau cái chạm mặt đầu tiên là bé khá đáng yêu, không cao lắm 1m55, da trắng, dáng khá cân đối. Khuôn mặt có nuốt ruồi dưới cằm, cười khá duyên. Sau mang lau người thì bé sà vào lòng mình nũng nịu, dụ dỗ chàng trai chưa biết gì tay thì mò xuống đòi bắt chim ;99 S
Nước trong bồn đã vừa đủ mình bế bé vào bồn, bé tắm cho mình và mình cũng đáp lại. Trao đi những tiếng cười nói vui vẻ, bé tha xà bông cho mình và cho cả bé rồi dùng 2 trái cam mỹ chà người cho mình. Từ trên rồi xuống dưới, đầu ti bé to dần lên theo nhịp cọ sát, và từ sự kích thích từ bàn tay của mình. Bé rên khá to và dâm nữa, tay mình chuyển xuống khám phá khe suối bé. Cảm nhận bé khá nhạy cảm, mới mà đã ướt cả tay mình, rên càng to hơn nữa. Quần thảo một lúc quá mệt, mình bế bé ra giường để thoải mái và rộng rãi hơn.Đặt bé xuống giường, cả 2 nhìn nhau, môi chạm môi, một nụ hôn nồng cháy như 2 người yêu nhau sau bao ngày xa cách mới được gặp lại. Mình bảo bé nằm thư giản để mình phục vụ bé, Lưỡi mình từ môi, đi dần xuống cổ, qua gáy. Bé rùng mình, miệng rên rỉ em sướng quá anh ơi, vừa đi lưỡi vừa tay sờ núm em đã to lên từ bao giờ, kết hợp với lưỡi đánh vài vòng trên 2 gò bồng đảo đó, vòng đi rồi lại vòng lại. Em chỉ hít hà và rên ngày càng to hơn, kèm theo ' anh ơi em sướng ', Lưỡi cuối cùng cũng đến vị trí khe suối và tiến vào trong một cách rất nhẹ nhàng, khe suối lúc này đã rất là ướt át, 20 phút đã qua kết hợp thêm 2 ngón tay thì em cũng tuông trào. Kẹp đầu mình muốn ngạp thở, mặt thì toàn nước và chất nhờn của khe suối để lại.
Không quên chọc bé tý rồi 2 đôi môi lại quyện vào nhau, bé hỏi anh mệt không để bé làm cho anh ra nha. Mình gục đầu, bé dùng dầu tha lên người mình và người bé đi nuru, kết hợp âm thanh JAV của bé, kèm màng cạ bướm chỉ biết hít hà thôi. Đi nuru được 10p bé bắt đầu dùng lưỡi của mình liếm cậu nhỏ, bé làm rất nhẹ nhàng, rất tình cảm không như kiểu làm cho nhanh xong. BJ rất sâu và kết hợp đường lưỡi, thấy mình sắp đến cao trào bé bắt đầu tăng tóc, kết hợp HJ và BJ mình chịu không nổi bắt hết vào trong miệng xinh xắn ấy. Bé vắt đến giọt cuối cùng.
Nằm nghỉ, 2 đứa tâm sự tý thì hết giờ.
tick= code +up+ vé thái ( book thêm vé này chỉ để hát karaoke cho em nghe )
Tick= 1700
Tiếp tân + PV 100K, bác bảo vệ 20k
Cảm ơn mọi người đã chịu khó đọc hết bài viết, văn không hay nên có sau viết vậy.
Thansk Mod @Uchiha Itachi đã tài trợ code.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Shynn
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900