Q.1 NTT cùng bé 39... Gợi nhớ người xưa...

Lượt xem: 1,617

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Vẫn là nơi thân quen ấy, nơi Tàn Tàn hay lui tới nhất. Sau khi trúng đc code NTT, trùng hợp thay Queen có thêm 4 bé mới. Sau khi xem qua hình ảnh thì thấy đc bé 39 có ấn tượng nên Tàn đặt lịch ngay với Q. :ami-(10):

Bỏ qua các bước thủ tục, tiến lên phòng. Mình thì ko xông hơi nên ngồi chờ tý thì bé bước vào. Ấn tượng đầu tiên là dáng bé mình dây cảnh . Làm Tàn Tàn nhớ đến người xưa. Nhớ đến lần đầu tiên Tàn đến với Q, bé đầu tiên làm cho Tàn cũng là mình dây cây cảnh. Vẫn là căn phòng này nhưng h đây là 1 bé khác hao hao giống ng xưa.:6onion34::3onion29:

Sau khi viết nhìu bài viết thì Tàn ko muốn dài dòng nữa. Sẽ tóm gọn để mng đọc lướt nắm ý cho nhanh.

Phần tắm: Hao hao giống nhau, nhưng màn dạo đầu có thể da bé mịn nên màn dạo rất trơn.

Phần khoẻ: Lực ra sao thì mng có thể yêu cầu bé.

Đá nóng: Phần này đã hơn là đấm bóp.

Phần trườn: Bé làm khô luôn, ko dùng dầu, hình như da bé mịn quá hay sao ak, trườn sẽ khác hẵn với dùng dầu, cảm giác mát từ thịt đi khắp cơ thể. Kèm với đường lưỡi của bé cũng rất tê. Bé sở hữu lưỡi nhỏ và nhọn, nên lướt tới đâu cảm giác đến đó.

Phần mệt: Thay vì làm trong bồn hoặc trên giường. Thì bé yêu cầu mình làm trên ghế. Màn dạo lưỡi của bé lướt lên trên rồi lại xuống dưới, từng cái mút nhỏ quét ở đùi xung quanh khu cấm. Thêm cái máy lạnh thổi thẳng vào người, lành lạnh tê tê. Và màn BJ bắt đầu. Lúc đầu thì bé làm hơi chậm, từ từ tầm 2 3p nhịp đều đặn hơn. Bé cũng chuyển kiểu này nọ để mình khám phá cơ thể các kiểu. Nhưng mình nào h ít khám phá lắm. Nên mình để bé tự nhiên làm theo kiểu bé thích. Mình cũng hơi ngạc nhiên, trên ghế mà cũng có vài kiểu lạ để thuận khám phá như vậy. Với mình thì bé làm kiểu nào cũng đc, miễn bé thoải mái, mình cũng thoải mái cảm giác đều đều là đc.

Mình thì lúc nào sắp ra cũng hỏi bé là có CIA hay hok. Kiểu giống như thói quen, chẳng hiểu sao nữa. Nhưng lúc ra thì có CIA bao h đâu. Vẫn ôm bé lại rồi OUT.

Cả 2 cùng tắm lại thay đồ ngồi 8 chuyện tý rồi xuống quầy.

Đánh giá chung:

Bé rất nhiệt tình, nhưng chất giọng bé thì hơi cứng. Nếu ngọt ngọt tý là thêm điểm rồi.
Về bài bé làm đủ bài, tất cả đều rất ổn (Tàn chỉ nhìn chung theo Tàn bởi mỗi người sẽ có cảm nhận khác nhau)
Tàn thì hok dám khen ai hết, nhưng chắc chắn để mng ko bị sụp hầm này nọ thì bé 39 là 1 trong những sự lựa chọn.

Tổng kết:
Tic: code + up vé
Típ: 1tr2
Bé lễ tân và 2 anh phục vụ: 200k
A bv giữ xe: 50

Tks dd, tks cơ sở và Mod @Uchiha Itachi đã tạo sân chơi này.:ami-(15):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ, El25 and HTThichDuThu

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Mạnh tay quá. Xin 1 chân lái xe cho chủ tịch Tàn

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,910
3,172
Hang Thỏ
64 ₿
Bác ngồi trên ghế lúc tắm xong. Bé sẽ tự hỏi bác ah. Còn hok thì bác cũng có thể hỏi bé :ami-(10):