Bình Tân [NTT] ddcn 11 - tuyệt đỉnh công phu

Lượt xem: 784

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
377
119
Tân Phú
0 ₿
Nhận code xong là mình tức tốc tới ngay Dubai - nhà cũ nên lẹ lắm kk
Đến quầy lướt 1 hồi ánh mắt lại trót vào số 11 nên book liền ngay luôn. Tranh thủ lên phòng vận động thể dục thể thao xíu rồi chờ em.
Vài phút sau một cô gái với mái tóc bạch kim bước vào. Đánh giá chung
Face xinh có nét nha
V1 quýt cam gì đó mà đc cái săn nha
V2 eo ót có
V3 căng nẩy tốt, da mịn
V4 sạch sẽ thơm tho khít rịt
Vừa vào phòng là e đã xà ngay vào lòng mình tâm sự mỏng rồi. Với cái body và mùi hương thế này thì mình chịu sao nỗi, nhẹ nhàng đặt bờ môi lên môi em… và thế là một màn tâm tình như ng iu lâu ngày gặp lại, môi e thì hôn , tay e thì đưa xuống vút ve cu nhỏ ở dưới. Phải kiềm chế lắm mới ko gục ngã khúc này. Ăn cháo chán chê rồi tôi và e dắt tay nhau vào bồn , đắm mình trong làn nước ấm.
Màn tắm sạch sẽ, vuốt ve đủ ngõ ngách. Cuối màn, e nhẹ nhàng BJ vài nhấp rồi còn lại cạ bím nữa … thiếu điều thèn cu e nó muốn chui vào trong cái hang động đó luôn.
Thấy ko ổn tôi chủ động kiềm lại, rủ e lên giường cho kéo dài cảm xúc
Đang đà húng nên nói e bỏ qua màn đấm bóp luôn. Tới ngay phần đặc sắc nhất.
E bắt đầu đi đường lưỡi khắp người, kèm thêm mỗi tiếng chụt chụt, e biết những điểm mà chỉ cần chụt cái là mình nảy người liền. Tôi vừa nằm tận hưởng, tay thì vừa xoa v1 tay thì vuốt v34. Da mềm mịn, phê nha.
và cũng tới lúc làm việc, e nhẹ quay thế kinh điển, BJ ngày lúc dồn dập hơn, tay tôi cũng theo đà đó xoa vuốt liên tục hơn. Những tiếng thở tiếng rên theo hồi, cầm cự đc 5p rồi cũng bắn pháo trong sự sung sướng.
Haizzz
Nằm ngẫm nghĩ vẫn chưa thấy đủ với cái sự dâm này của bé. Với e chắc tui phải đi kiểu infiniti luôn mới thoã lòng.
11 đáng trải nghiệm cho ae cần ng chăm sóc như ng iu nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn quý khách đã dành thời gian chia sẻ về trải nghiệm với bé ạ , rất hân hạnh được gặp lại quý khách vào những chuyến trải nghiệm sau ạ !

• Love
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết