Bình Tân NTT đến bình tân gặp 39 tđ

Lượt xem: 370

Bộ Kinh Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/1/22
Chủ đề
4
93
6
0 ₿
Chào các bác
Cũng phải 4 tháng rồi nay em moi quay lại sài gòn may thay trúng đk code ntt ở binh tân,trùng dịp lễ nên để đen ngay cuoi moi tranh thủ đi đk.
Cơ sở o ngay mặt tiền đường khá là rộng,lên quầy trình code xong thi đk cu em pv báo là khách đông nen chỉ còn 2 bé là 39 vs 28,thôi thì chọn đại 39 ngôi chờ 10p thi dk dẫn lên phòng.
Phòng vip 10 ko rộng lắm nbưng trang trí khá là đẹp có toilet trong.vào thay đồ và xông hơi trước chờ bé vào.May ngày lễ đi đâu cũng ruou voi bia nên ngôi xông hơi lâu lâu cho nguoi khỏe lại,20p bước ra thi bé cũng vưa vào.Đánh gia ban đầu thi mặt có nét xinh,hỏi thăm thi biet e từ tân định qua hỗ trợ,gốc sài gòn,ngôi nghỉ ráo mồ hôi rồi vào bồn tắm
Ms khỏe e làm khá kĩ,vua đấm vua nói chuyen khá vui.
Ms mệt,e xoa dầu lên lưng rồi bắt đầu dùng v1 trườn lên xuống dọc sống lưng.Lật nguoi lại vẫn thế rồi bắt đầu thư giãn thằng em,em chủ yếu làm tay ít dùng miệng.Tay mình cũng khám phá v1 thì khá mềm,xuong v4 do e né nên thôi.sau 10p thi cung găng ra dù ko cảm xúc cho lắm.
Xong viec em vệ sinh qua roi đi tắm trước xong moi tắm lại cho mình sau.
Đánh giá chung thì mình thay e cũng binh thường ko có gì ấn tượng mấy.
V1: cam lai,có qua chỉnh sửa thi phải,vùng thâm quanh núm khá lớn
V2: khá đẹp do có tap gym
V3: to,có bị rạn da do đã 1 lần sinh e bé.
V4: ko check.
Tổng kết vé thái code ntt, tiep 500k + ae pv ly cfe
Cũng ko có gì nhieu để chia sẻ cả,chúc các bác nhieu sức khỏe,cảm ơn bqt và cơ sơ đã tạo san choi để ae có co hoi trải nghiệm.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cám ơn anh @Bộ Kinh Vân đã giành chút thời gian ghé trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh lâu dài