Q.1 [NTT] Đi thử vé Thái với em số 9

Lượt xem: 864

thichmassageVIP

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/12/17
Chủ đề
2
82
8
HCM
0 ₿
Tham gia chơi NTT, đuoc code free Thái bên Dubai Tân Định. Mình đi lúc hơn 19g , locker hỏi up lên onsen ko? Mình nói thôi để thử vé Thái như thế lào :D.
Chờ 5phut thi co phòng, mình xông hơi tí thi me lên . Nhìn trong hình ipad thi thay em khác quá ^^. Bên ngoài nhìn mập múp hơn :D.
Chờ nước trong bồn, mình khám phá em. Vô bồn tắm thì em hỏi ko lên onsen luon anh, em tắm chung với anh cho sướng ^^. Em tắm thằng nhỏ kỹ và nói "Em anh nhìn da hồng , dễ thương quá... :D". Xong em chủ động tắt may lạnh sợ mình cảm. Lên giường em massage ok, mạnh và phê. Mình làm về IT ngồi may tinh nhiều em massage cổ vai gáy cũng ok. Xong xuôi em hỏi "đã không anh, không nói em massage thêm" ^^. Đền massage thư giãn em chỉ cởi áo thôi nha, nhưng voi mình cung ok roi. Chủ yếu đi chơi vui ve và thỏa mãn . Em lấy vòng 1 chà lưng rồi lật lại chà thằng nhỏ, chà ngực :D. Rồi em BJ khoảng tí mình out. Em nói "của anh mạnh quá, quan hệ 1 lần dính chắc luôn" :D
Vòng 1: nhìn cũng to đối với mình, ti hồng, bóp mềm ko fake nha ^^
Các vòng còn lại mình ko để ý lắm :D
Tic: free
Tip = tic
Ra về thì trời lại mưa :(
Note: em tiếp tân xinh xinh đã nghỉ rồi, mình mỗi lần qua Dubai là lia em tiếp tân :D

• Like
Điểm cảm xúc: Conann

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
Bé lễ tân vì việc riêng nên đã không thể tiếp tục công việc, cơ sở xin cám ơn quý khách đã luôn dành tình cảm cho Dubai ạ