Q.10 NTT Đón bão với pé 10 P.A

Lượt xem: 1,209

Mr. Heo

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
29/4/20
Chủ đề
27
618
92
0 ₿
Nghe tin ảnh hưởng bão số 4, trời sẽ mưa to, tranh thủ còn cái cái NTT đi ngay kẻo trời mưa, mới tầm 4h mà trời âm u, gió thổi ầm ầm nhưng vẫn không cản bước được. Tới nơi làm thủ tục, trình code này nọ, nghe lời tư vấn của pé lễ tân pé 10 mình dây dễ thương, cũng xiêu lòng giật đầu cái cụp. Sau khi làm xong thủ tục thì được dẫn lên phòng, tranh thủ xông hơi một chút. Được tầm 5p thì mình bước ra thấy em ngồi đợi từ khi nào, mình ngồi nghỉ ngơi chút, em đi tới ngồi lên đùi mình, mới gặp lần đầu mà em lúc nào cũng kêu "anh iu", " cục kưng " ngọt sớt. Sau đó hai anh em dìu nhau đi tắm, Em vệ sinh rất kỹ từ trên xuống dưới. Xong em kêu mình quay lại để kì lưng cho mình, Xong bất chợt có cảm giác đầu lưỡi em vuốt lên vuốt xuống trên lưng mình, rồi em vòng tay ra phía trước để tìm kiếm thèn em, rồi em quay lại trước chăm sóc tận tình cho thèn em, xong em lại ngậm nước nóng rồi ngậm em mình, làn nước ấm đó làm đam mê vô cùng, xém chịu không nổi kêu em ngưng lại. Dìu ra ngoài bồn lao khô cho mình.

Màn massage Khỏe thì lướt qua cho nhanh, em lấy đôi bồng đào lướt trên lưng kết hợp với đi đường lưỡi từ tai xuống dưới, đang mân mê thì em kêu mình chổng mông lên, lúc đó chỉ biết làm theo, em triển khai màn BJ ngược. đá trứng cút từ phía sau. Rồi em kêu mình quay người lại, em đổ tinh dầu lên người, kết hợp đường lưỡi + vòng 1 trườn khắp thân mình, xong em lấy vòng 4 trườn từ hai đùi, đặt biệt là trườn lên thèn em, cái cảm giác nhột nhột bứt rứt trong lòng. rồi em ngậm lấy thèn em, đi đường lưỡi điêu luyện, mình chổng mông vô mặt mình, thế là bắt đầu 69, được một hồi thì mình cũng đầu hàng em, sau khi out xong, em còn ngậm thèn em để hút hết đến giọt cuối cùng. Sau đó em còn liếm hai bên ngực mình.
Tâm sự thêm chút rồi 2 anh em tắm lại và chào tạm biệt em ra về.

Hẹn em khi khác nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
ngon vậy bác, có cia hả bác

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
có một sự nghi ngờ nhẹ, Bác copy số 10 ML đem qua viết cho 10 PA hả bác
tôi nghi ngờ bác lắm nha

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,954
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @Mr. Heo đã đến sử dụng dịch vụ và bài chia sẽ chân thật về bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu, gọi 0938191226 để dặt lịch truocs khi đến ạ
chắc anh ấy ghi nhầm đấy anh @NiKon, anh cứ chọc ghẹo anh @Mr. Heo hoài, ảnh giận là em bắt đền anh đấy