Q.10 [NTT] Duyên dáng Tây Đô

Lượt xem: 954

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
28/2/22
Chủ đề
18
111
54
0 ₿
Lặn lội một chiều mưa đến PA để trả bài NTT cho mấy sếp.
Các bé mối ruột 2, 6…rời cuộc chơi gần hết làm hụt hẫng đến nao lòng.
Thế là cũng đắn đo check ipad và lựa chọn trải nghiệm tân binh số 10 với giao diện minh dây cây cảnh xì tin nhí nhảnh.

Bỏ qua các thủ tục check code nhanh gọn lẹ và được các bạn locker dắt lên phòng.
Điểm trừ là PA đang nâng cấp cơ sở vật chất nên bên trong có hơi bụi bặm nhưng đây hẳn sẽ là điểm cộng cho tương lai mang lại các trải nghiệm mới mẻ cho anh em đồng đạo.

Mình ko xông hơi nên ngồi nghịch điện thoại một lát thì có tiếng gõ cửa và tiếng chào ngọt lịm vang lên.
Vào phòng là một cô bé nhỏ nhắn trong bộ đồng phục nữ sinh Nhật Bản.
Hai anh em bắt đầu làm quen rồi chuyện gì đến cũng đến.
Mình ngâm mình dưới làn nước ấm và tận hưởng dáng vẻ yêu kiều của em trút bỏ xiêm y.
Bé cùng mình hoà vào làn nước và chăm chút từng bộ phận trên cơ thể mình vô cùng tỉ mỉ và tinh tế.
Dần đần mình và bé cũng hoà hợp và từ một cô nữ sinh thơ ngây bé cũng hoá một yêu nhền nhện.
Mơn trớn, vuốt ve rồi bé thả cho chiếc lưỡi mềm mại lả lướt kèm theo những tiếng rên rỉ đầy dục vọng.
Màn khởi động làm nóng người tạm dừng đẻ nhường chỗ cho giờ nghỉ ngơi hồi sức.

Bé dìu mình qua giường và bắt đầu trổ hết tài nghệ của bản thân.
Bé đấm bóp rất chi là bài bản kết hợp với kỹ năng bấm huyệt từ chân lên đến đầu.
Rồi nhẹ nhàng bé khớp và giãn cơ những vị trí cổ, vai gáy - những điểm nóng của anh em dân văn phòng đã có tuổi.
Đây có thể nói là trải nghiệm dưỡng sinh tuyệt vời nhất mình từng được thưởng thức.
Tò mò bắt chuyện thì mới biết cô bé từng có kinh nghiệm làm spa và được đào tạo bài bản về bấm huyệt và cơ xương khớp.

Thằng anh được hồi sức thì cũng là lúc thằng em biểu tình.
Nghe bé thỏ thẻ “Em làm anh khoẻ rồi giờ anh chuẩn bị mệt với em nha” thì nào còn tâm trí đâu mà huyệt với chả đạo.
Từng giọt dầu nuru mát rượi thoa lên lưng rồi 2 quả cam bắt đầu hoạt động.
Bé từ từ đi khắp các cứ điểm rồi ngoạm lấy thằng em mà ngấu nghiến.
Các tư thế được đổi từ BJ ngược (doggy) đến truyền thống chiều theo mọi yêu cầu của mình.
Cuối cùng mình cũng phải đầu hàng trong sung sướng.

Bé ko quên ân cần tắm lại cho mình và còn kèm theo 1 bài massage đầu thư giản trước khi tiễn mình xuống lầu.

Đánh giá cá nhân
V1: 7.5/10 (bé mình dây nhưng vẫn cho trải nghiệm cam việt vừa tay)
V2: 9/10 (tuyệt vời với anh em thích loli như mình)
V3: 7/10
V4: ko chấm điểm theo thói quen
Service: 9/10 (đỉnh cao mệt khoẻ song tu)

Tổng thiệt hại
Tic: Code
Tip: 1tr
Locker: 50
Giữ xe: 20

Cảm ơn anh em đã đọc bài.
Thân.

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu

Jupiter.GP10

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage