Bình Tân (NTT) Gục ngã trong thế 69

Lượt xem: 3,952

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào toàn thể ae, nay mình săn đc cái code nhà tiên tri nên buộc phải triển khai nòng sung trước tết.

Review 1 chút về cơ sở nha : nhà khá rộng, trang trí ấm cúng, phòng ốc sạch sẽ tiện nghi, xông hơi ướt đầy đủ, giường to tha hồ lăn lộn , có thang máy đỡ phải đi bộ tốn sức, nhân viên nhiệt tình lễ phép, nhiều món tẩm bổ,

Về phần ktv thì quán có thêm 1 bé mới, bé 69, bé lên hình khá là sexy nha, nhìn hình là chọn liền khỏi bàn cãi.

Chọn xong thì lấy nước lên lầu xông hơi chờ thôi, em 69 này tuy mới vô nghề nhưng rất là nhiệt tình và ham họck hỏi nha, em tắm táp kĩ lưỡng lắm nha, từ gội đầu tới kì mông ko chừa chỗ nào luôn, sạch sẽ rồi em với mình có màn khởi động chào sân khá là ướt át, âm thanh nhẹ nhàng như phim hành động nhật luôn.

Xong rồi lên giường massage cho khỏe khoắn, mình chỉ việc nằm tận hưởng thôi em lo từ a tới y luôn cơm bưng trà rót nuôn.

Em 69 này khá là hoạt ngôn, dạ dạ thưa thưa tưởng đâu ngoan hiền ai dè là 1 dâm nữ chính hiệu, khi em đc mơn trớn đầy đủ là em hóa báo, BJ nhiệt tình luôn, em còn có skill co bóp âm đạo nữa, ngón tay mình mém chút chuột rút khi em co bóp bướm lại luôn, khi mình báo sắp ra thì em ngay lập tức nuốt trọn từng giọt tinh quý giá của mình. Ôi cảm giác thật Yomost :D Mình ra rồi em còn ôm lấy mình ve vẩy mông cho mình khám phá V4 tiếp tuck luôn, service này rất khác với mấy bé khi mình xuất rồi thì mấy bé đứng dậy đi tắm luôn +10 đ cho bé 69 này vì quá dâmmmmmm.

Đánh giá tổng quan :

-CSVC: phòng to, sạch, nhân viên dễ thương 7đ

-Bé số 69: xinh, vòng 1 hệ cam, V2 hơi lipit, V4 nước non như sông, ko mùi, hơi rậm rạp, bướm đẹp, hồng hồng xinh xinh, hoạt ngôn, dễ thương, chiều chuộng ae như người yêu.

-Thiệt hại vé onsen (free code):D tick = tip (800k).

-Ae gần đó ghé ủng hộ tiệm và bé nha :D Thân !

• Like
Điểm cảm xúc: Posee and Flowyline

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân chúc mừng anh đã có những giây phút thăng hoa tột đỉnh cùng 69 Tiểu Mụi. Chúc Anh một năm mới an khang thịnh vượng phát tài phát lộc ạ

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿

Anhhangxom

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/4/21
Chủ đề
0
12
1
0 ₿
Có cum luôn hả bạn? Sao mình đi chưa được? Hay đi vài lần mới được bonuss

Jann

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/1/21
Chủ đề
0
47
4
0 ₿
Bé tắm kĩ như vậy chắc về 3 ngày khỏi tắm luôn quá kkkk

Zimapro

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/3/21
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Bác đi mấy lần rồi hay mới đi lần đầu mà được service chất vậy

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
268
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
chắc trúng đúng ngày bé đang vã đó bạn :)) mình lâu lâu mới đi và không bao h hẹn trước vì mình thích hên xui hơn, đi vậy thì mới có cảm xúc mới để report cho ae :D

• Like
Điểm cảm xúc: Zimapro

Promeluon

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/21
Chủ đề
0
22
3
0 ₿
tks bài rp dạt dào cảm xúc của bác