Bình Tân [NTT] lần đầu trải nghiệm DBBT với mỹ nhân 19

Lượt xem: 700

KevinN

Binh Nhất
Bé Tập Massage
21/6/22
Chủ đề
3
22
4
0 ₿
Chào mọi người. May mắn đoán trúng trận Chè nên được free code ở DBBT. Vừa đi công tác về là mình xách con xe cà tàng qua trải nghiệm liền. Do lần đầu đi nên cũng mò đường mất 1 thời gian mới tới nơi.
Đến nơi thì được bảo vệ phục vụ tiếp đón nồng nhiệt. Làm thủ tục trình code xong thì lễ tân báo còn 28 với 19. Thấy 19 có nhiều report nên cũng book em nó để trải nghiệm thử. Ngồi uống trà 5p thì dc em trai locker dẫn lên phòng. Ấn tượng đầu tiên là phòng rộng, csvc còn khá mới, điểm trừ là ko có bồn rửa mặt xúc miệng. Do mới đi công tác về mệt với buồn ngủ nên mình cũng ko xông hơi, ngồi uống nước ăn trái cây lướt đt chờ bé vào. Khoảng 5p sau thì bé gõ cửa bước vô. Ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, phải giống hình tới 90%, còn có nối thêm mấy sợi tóc trắng nhìn chỉ muốn lao vào thịt thôi :)) tướng bé cao ráo 3 vòng cân đối. Bé vào ngồi ôm bé xíu cũng tranh thủ sờ mó rồi được dẫn vào bồn tắm. Do biết mình mới xuống sân bay nên bé gội đầu tắm táp kĩ lưỡng cho cả thằng anh và thằng em. Xong bé lick ti, bj thằng em 1 chút mà thằng e mình đã cứng ngắc rồi =)) mình cũng tranh thủ sờ nắn cặp đào của bé. Có 1 bên ti thụt nhìn khá là hứng. Xong ra bé lau người kĩ r xin đi lấy đá nóng làm bài khỏe, mình kêu ko cần đâu. Lên giường bé làm bài mệt luôn. Bé làm bài mệt phải nói là quá phê, đi đường lưỡi từ chân tới cổ, xong trườn cặp đào khắp lưng. Đặc biệt bé còn kêu mình đưa 2 tay ra sau đặt lên lưng r bé trườn qua. Cực phê luôn. Lật người lại cũng dc bé chăm kĩ từ chân lên ngực, xong bé quay người lại chăm sóc thằng em. Vừa bj vừa lick ti cực đã. Mình cũng khám phá v4 của bé, 1 tay thì bóp v1. Sau 10p thì cũng out trong sung sướng. Xong bé đắp khăn cho mình đỡ lạnh r kêu nghỉ mệt, bé đi tắm trước. Xong r bé cũng vệ sinh lại cho mình. 2 đứa ngồi ghế vừa ăn trái cây vừa nói chuyện tới hết giờ, được bé kể nghe về các cuộc tình của bé, công việc ngày xưa, rồi sự tích mấy hình xăm khá vui =)) bé là kiểu người thích nc nên anh em nào có đi thì nên tâm sự nhiều với bé, thì sẽ thấy không khí thoải mái hơn. Xuống phòng dc lễ tân mời ăn mì với gà ác mà mình buồn ngủ nên về luôn. Kết thúc chuyến đi đầu tiên ở BT, hẹn gặp lại vào 1 ngày khác =))
CSVC 9.5: đẹp, sang trọng, tuy nhiên phòng mình ko có bồn rửa mặt, mong cơ sở có thể lắp đặt để khi làm xong có chỗ để xúc miệng cho các bé.
Bé 19: trên cả tuyệt vời, đúng gu của mình. Lần tới gặp sẽ up lên onsen 2 để nc với bé nhiều hơn =))
Thiệt hại :
Tic free onsen NTT
Tip = tic +bonus
Lễ tân, locker, bảo vệ: ly cf
Cảm ơn mod và diễn đàn tạo sân chơi cho anh em. Chúc cơ sở làm ăn phát đạt.

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Ấn tượng bác nhỉ... nghe mà thèm chảy nước miếng...
Cám ơn bác đã review cho ae mục sở thị...