Q.12 [NTT] Một đêm đê mê con tê tê cùng bé Thần Tài Lớn (79)

Lượt xem: 755

hunter_dimond

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/19
Chủ đề
9
57
14
32
0 ₿
Hello các anh em đồng râm <3

Sau 1 thời gian ở ẩn do đại dịch Covid, lâu lâu cũng vào 4rum để đọc những bài report của anh em. Phải nói là đọc mà phát thèm, đọc qua về cơ sở Cẩm Thy thì thấy bé 79 có vẻ hot quá. Nên tham gia event Bí Ngô thử vận may, ai ngờ may thật. Trúng ngay 1 vé Osen.

Thế là hôm qua, sau khi ăn uống lấy sức, vệ sinh sạch sẽ, nhai singum cho thơm miệng. Mình phóng ngay tới Cẩm Thy, do đã book bé 79 từ trước nên vừa tới là vào thẳng quầy lễ tân trình code, sau đó được ku em locker dẫn thẳng lên phòng.

Trên đường lên phòng thì nhìn sơ qua thấy cơ sở vật chất ở đây rất mới, tươm tất và sạch sẽ. Các vật dụng trong phòng cũng khá là OK so với các cơ sở khác ở Q.12.

Vào xông hơi tầm 10~15p, cả người ướt nhẹp chịu hết nổi thì mình bung cửa xông ra ngoài. Vừa mới ra ngoài thì bị 1 vật vô cùng sắc bén cắt đứt tay (do em ấy quá bén <3). Mà lỗi do mình, tại mình chơi với dao nên phải chịu đứt tay thôi =))) kaka

Em ấy lau khô người mình rồi cõng mình qua ghế ngồi nghỉ, ăn miếng trái cây trong lúc đợi nước trong bồn tắm. À, khúc này góp ý với cơ sở nè. Cho dĩa trái cây ngon quá chừng mà lại không có muối để chấm thì độ ngon giảm đi 69 lần :((

Ngồi được 5p, vừa ăn trái cây, vừa trò chuyện cùng em. Thì nước cũng đầy, em lại bế mình vào bồn, ẻm cũng trút bỏ chiếc áo yếm màu đỏ đày gợi cảm và bước vào bồn cùng mình luôn. 2 cơ thể tắm táp cho nhau, quện vào nhau.......mlem mlem

Tắm rửa sạch sẽ xong rùi thì chuyện gì đến cũng đến, tới màn lên thớt cho em bằm bằm cơ thể già cỗi. Phải nói là cơ thể của em đúng là 1 cực phẩm, dáng người minhon, cao trên 1m6, cặp cam sành tươi rói chắc nịch, cặp mông thì như quả đào tiên mà khi xưa Tôn Ngộ Không hốc lấy hốc để trên thiên đình ấy. Con sò của em thì ôi thôi, nó thơm ngon tuyệt vời, em cắt tỉa gọn gàng, màu hồng tươi rói. Sau khoảng 20p quần qua quần lại thì mình đứng lên, em ấy quỳ xuống BJ cho mình với nhịp độ tăng cao, đến lúc này thì mình ko chịu nổi nữa mà tuôn trào hết lên 2 trái cam của em, do lâu ngày dồn nén nên mình tuôn ra hơi nhiều, từng dòng tinh chảy từ ngực xuống tới cô bé của em luôn :D hihi

Xong thì 2 đứa lại dắt nhau vào bồn tắm rửa sạch sẽ, súc miệng (cơ sở có nước súc miệng PS cho nv lẫn khách => +1 điểm). Rồi chào tạm biệt em, đi xuống lầu thì thấy đói bụng quá. Thế là hỏi ku em locker khi nãy có mì gói không, nếu có thì làm cho 1 tô. Ai ngờ đâu, được làm cho 1 tô mì bò (mì omachi, ăn ngon mà ko sợ nóng. kakaka), còn có cả rau giá ăn kèm nữa (tuy hơi mặn do mì cho hơi ít nước). Ăn xong thì ku em ra hỏi han các kiểu về cách phục vụ cảu em, mì có vừa ăn không. Cảm thấy rất được chăm sóc luôn ấy.

Kết luận:
==> KTV 79
Dáng người mi nhon, cao ráo (trên 1m6)
V1 : Cam sành, vừa tay, rất săn chắc
V2 : eo con kiến, ôm 1 phát là có em trọn trong vòng tay =)))
V3 : Cặp mông nhìn y chang quả đào tiên, vỗ cái đét phê phết
V4 : sạch sẽ, gọn gàng, nước lênh láng
==> Về CSVC :
Tươm tất, sạch sẽ.....À, có điều khăn lau cơ sở chịu khó xả bằng comfort cho thơm chứ hôm qua thấy mùi hơi khó chịu.

Tick : NTT từ event Bí Ngô Thủy Chiến
Tip : theo sự hài lòng của mình
Locker & giữ xe : 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Beconngaytho and Lạnh 69 Xii

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,473
528
32
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ chất lượng tại Cẩm Thy….
Chúc a nhiều Sk và thành công trong cuộc sống.