Q.1 NTT- Phát súng đầu tiên tại Dbq1

Lượt xem: 1,734

Love Skiller

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/7/22
Chủ đề
6
52
20
0 ₿
Lần đầu được trải nghiệm tại Dbq1 phải nói là quá ok và hài lòng. May mắn dự đoán đúng trận C1 nên được mod @Uchiha Itachi tặng cho cái code để trải nghiệm thanks mod nhiều nhé.
Book bé từ sớm vừa xong công việc là chạy qua liền. Tới nơi đá chóng là được chú bảo vệ dắt xe dùm bước lên trình code chờ 5p thì cũng được mời lên phòng. Do mình kh xông hơi nên ngồi bấm đth chờ bé chừng 10p bé vào ấn tượng đầu tiên là bé xinh quá mình ngắm kh chán luôn khen bé sao e xinh quá v e bảo a xạo rồi ngại đỏ mặt hehe dth ghê :)) body đều cả 3 vòng, tướng cao quá ok với gu mình. Ngồi nch ôm hun bé cũng 15p mới đi tắm rồi bắt đầu vô bài. Máy nước nóng mình đi 2 3 cơ sở hầu như là đều kh nóng chờ lâu quá nên mình bảo bé tắm nước lạnh luôn teo vl góp ý thì nhân viên bảo do phòng đông máy nước nóng bơm kh kịp nên thôi cũng thông cảm.
Ms khoẻ: Bé làm đối với mình là ok, đủ bài có cái đá nóng để lâu hơi nguội nhưng kh sao
Ms mệt: Đây là lần đầu mình cảm thấy thoã mãn như vậy, bé đi Thái quá phê, làm tình nhẹ nhàng, uyển chuyển và rất biết nghe lời, bé kh áp đặt mình phải nằm yên mà còn chủ động đưa tay mình vào những chỗ nóng của bé kkk quá tuyệt vời. Bé tung tất cả các skill từ click ti, đá trứng, lau cột một cách chậm rãi từ từ nhanh dần làm mình tê tái :)) Mãi mê xờ cô bé nhỏ nhắn xinh xắn mà kh phòng thủ thằng em, bé chơi 1 đoán chí mạn mình trở tay chẳng kịp thế là bị hạ knock out. Bé lau sơ cho mình r đi wc lại, ra tắm lại cho mình tính là ngồi nch tiếp mà nvien gõ cửa rồi nên thôi đành tạm biệt và hẹn bé lần khác
Đánh giá bé 28 :
Bé tên N đến từ Sóc Trăng, sn 97 thì phải
Face: Xinh kh có chỗ chê ( mười điểm )
V1: Hàng real, hơi bé nhưng kh sao vì mình thích hàng real hehe
V2: có xíu lipit thôi ôm sướng lắm
V3: to tròn muốn đẩy thật sự :))
V4: gọn gàng, nước đủ dùng, khíttt
Tic: code NTT
Tip=tic (bonus thêm 50k cho bé vì hài lòng )
Thanks ae đọc bài !

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
56
557
266
0 ₿
Thành phố xa hoa qua mong dc chỉ giáo. Đọc rp bé 28 này có vẻ êm dữ