Q.1 NTT Review chân thật bé sáu chín

Lượt xem: 1,629

vitaminc

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/19
Chủ đề
24
354
106
0 ₿
Nhờ win trận Gà trống nên dc mod @Uchiha Itachi trao code xả stress tại dubai và ko quên nhiệm vụ review chân thật.
Bình thường là mình hay đi số quen hoặc đọc review để book trước nhưng nay đi bất chợt. Trong suy nghĩ là bên dubai q1 thì số nào cũng hot, cũng ok hết.
Check code mà dc tới 3 a lễ tân và một bạn nữ xinh xinh đưa ipad chọn ktv. Nghía sơ thì còn 10 bé rãnh, có luôn các số hot nhưng thấy bé 69 có da có thịt và ko có bài review nên muốn thử phát để rp cho ae trong ***.

Được a lễ tân dẫn lên phòng Vip rộng, phòng xông hơi nóng nhanh. Sạch sẽ, cvsc xịn xò khỏi bàn.
Xông hơi dc khoảng 10p thì bé vào.
Ko quên nhìn trộm bé.
face xinh, cao tầm 1m54 body vòng nào ra vòng đó. Bé lấy khăn lau khô cho mình sẵn tắt máy lạnh.
Vào bồn tắm, từ lúc vào bồn đến lúc bước ra lau khô người ko dc 5p nữa.
Mình khá bất ngờ luôn vì bình thường tắm bồn sẽ là màn dạo đầu để 2 bên thân thiết hơn trước khi lên màn massage. Theo mình biết vé onsen là vậy nhưng lần này ko khác vé thái luôn.
Màn tắm bé chà xà bông lên người mình roi xối nước, xong bj chưa được 10s lick ti rồi đứng dậy xả nuoc lên giường. Mình đứng hình luôn.
Bình thường phần onsen sẽ dc tắm táp kĩ, có thể âu yếm bé xíu (này có hay không ko quan trọng) rồi phần bj nhẹ tuỳ kĩ năng các bé cảm xúc sẽ dc thăng hoa từ từ. Đằng này như chạy đua luôn.
Sau đó bé đi lấy đá nóng và gối chườm, mình nằm đợi

Massage khoẻ: bé làm có lực, đủ bài nhưng vẫn như chạy đua @@ rất nhanh luôn á haha. Sau đó lấy đá nóng chà 3 phát cột sống và gối chườm lăn lưng dưới là xong. Bình thường các bé khac sẽ để đá nóng lên cột sống tầm 5,10p rồi bỏ ra ( chắc mỗi ng khác nhau a? )
Lật ngược người lại bẻ cổ massage đầu rồi bé bảo làm nuru nha a.

Massage mệt: bé thoa dầu lưng trườn nuru, dùng cặp ngực đi phần trên. Sau đó lật lại bj và hj nhẹ mình ra. Nằm vs bé xíu tắm roi về.
Thật sự hôm nay cảm xúc đi masssage ở dubai q1 mình ko dc như mọi khi. Nó tuột mood hẳn.
Bình thường mình sẽ ngoi phòng relax roi về nhưng nay chán qa ve luôn.
Thời gian mình bước vào phòng đến lúc đi ra 80p.
Nếu ai hỏi số hot bên mình. Mình sẽ mạnh dạn 16,19,39. Còn 69 có thể tuỳ người chắc mìh ko hợp gu.

Đánh giá:
Csvc: 9/10
Lễ tân ân cần chu đáo 10/10
Ktv cảm nhận riêng 6/10
Tic: free
Tip: mặt bằng chung
Lễ tân, giữ xe 100k

Cảm ơn mod và diễn đàn đã tao sân choi cho ae. Chúc moi nguoi suc khoe

Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
797
641
0 ₿
Chia sẻ với bác. Bác đi giờ nào trong ngày vậy?

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
lạ vậy ta , tui đi bé này vui vẻ giỡn hớt dữ lắm mà , hay em nó đâng gặp chuyện ji hả ta

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
143
4,948
4,736
30 ₿
chắc lúc đó hơi đông nên bé mệt mỏi, tầm giờ cao điểm mà hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
105
2,867
1,661
Xì Gòn
25 ₿
Giấc đẹp là 7h lúc đó người cũng thoải mái mà bé cũng có thể đã ăn uống xong nên sẽ ổn hơn. Chứ bé 69 L.o.x đi nhiệt tình lắm chứ.

• Love
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Massage Dubai Luxury Q1 xin cảm ơn anh @vitaminc đã đến trải nghiệm dịch vụ và đóng góp ý kiến cho cơ sở cũng như KTV. Đồng thời massage Dubai Luxury Q1 xin cáo lỗi cùng anh vì sự việc trên dẫn đến trải nghiệm không được trọn vẹn, Massage Dubai Luxury Q1 sẽ trao đổi nhắc nhở với KTV 69, mong anh rộng lượng cho qua

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,900
0 ₿
itachi
đề nghị có thêm tà tưa vào khảu phần ăn của mấy bé :2onion18::2onion18::2onion18::2onion18::2onion18:

• Haha
Điểm cảm xúc: Beconngaytho

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Chắc mệt thôi, lần sau đi nhớ mang đồ ăn vs trà sữa nước ép đồ theo, cho bé ăn xong bé phục vụ bác phê liền....