Bình Tân NTT TẠM ỔN VỚI 69.

Lượt xem: 756

Socnho

Binh Nhất
Bậc thầy Oẳn Tù Tì
5/8/22
Chủ đề
6
108
14
27
0 ₿
Chào các bác,e dự đoán cách biệt 1 bàn trận Mu vs Liv.Cứ nghĩ là liv thắng rồi thế quái nào lại mu thắng,cay thật.nhưng k sao bù lại ad cho mình vé trải nghiệm dbbt,nói trải nghiệm cs này chứ mình cũng đi cs này vài lần rồi.đi làm về tầm 4h nên tranh thủ ghé qua,vì là vé free nên mình k có book trước,tới nơi mình được e lễ tân chọn cho bé 69,còn nói là bé mới của cơ sở háo hức ghê.Công nhận đọc report của mấy bác trước về e lễ tân của quán,đúng bén luôn các bác.xong xuôi locker dẫn mình lên phòng.xông hơi tầm 5p thì e vào,nói chuyện tí thì ẻm kêu lớn hơn m 1 tuổi,á máy bay cơ à .mình nghỉ thế.rồi lên bồn tắm,ẻm cởi áo ra lộ v1 to thật.bữa nay có nước nóng đầy đủ,hôm trước đi k có nước nóng mà còn bồn bị nghẹt k rút nước nữa chứ.gội đầu kì kọ sơ sơ rồi e dẫn lên giường.e massage khoẻ bài bản,có chiêu ấn phần bên dưới kích thích ghê.m đi vé osen thì mình nghỉ ẻm sẽ khoả thân hoàn toàn tới lúc xong trận chứ.mấy lần trước đi vẫn như vậy mà.mà mình k nói do lúc tắm xong là thấy ẻm quấn khăn lại rồi.tới lúc ẻm trườn cho m thì cũng có cởi khăn ra.lúc đó thì mình cũng sờ v1 của ẻm nhưng thấy ẻm hơi né né nên mình k sờ nữa để ẻm massage cho thèn e của mình.được tí thì out.xong ẻm lại quấn khăn vào như ngại hay sao á .ẻm mát xa đầu cho m tí rồi tắm lại . massage khoẻ thì cũng có nghề,còn phần kia thì k được nhứ mấy bé trước ở cơ sở này,làm có cảm giác kích thích hơn.nhưng dù sao e cũng nhiệt tình làm hết bài.lúc mình kêu thôi thì mới thôi.
V1 to,mà hàng giả nha ae.
V2 7d. .
V3 7d.
V4 k khám phá.
E này có tha thu cho các bác nào thích thu tha nhé.
Tic free.
Tip bằng vé.
Loker 50.bv cf.
Thank các bác đã đọc.đây là trải nghiệm k phải nói xấu .

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Có tha thu ah :sprite-40:

• Haha
Điểm cảm xúc: Socnho

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cảm ơn anh @Socnho đã ghé trải nghiệm dịch vụ, đóng góp ý kiến cho Massage Dubai Bình Tân khắc phục thiếu sót và ngày càng hoàn thiện hơn
Massage Dubai Bình Tân sẽ trao đổi lại với KTV nâng cao tay nghề, cũng như kỹ năng, rất mong anh rộng lượng cho qua
Hân hạnh được phục vụ anh

• Like
Điểm cảm xúc: Socnho