Bình Tân NTT - trãi nghiệm cs mới cùng 204

Lượt xem: 1,041

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Được tin có cs Ruby mới khai trương, mình may mắn trúng code event NTT để trải nghiệm. Cơ sở vật chất ở đây thật tuyệt vời, từ chỗ để xe, phòng tiếp tân, phòng chờ, cho đến phòng thư giãn. NV thì nhiệt tình chu đáo. Khoái nhất là cái phòng chờ có cái màn chiếu xem đá banh rất đã. Ngồi chờ tầm 5p thì đc đưa lên phòng xông, có đầy đủ xông ướt và khô, phòng rất mạnh nên xông sướng lắm. Xông tầm 15p thì bé vào. Bé 204 này mới 18 tuổi, nên rất teen, người miền tây, nói chuyện lễ phép và dễ thương, face xinh, mình dây cây cảnh, vòng 1 thì hệ quýt hàng real. Ngồi lau khô giao lưu xíu thì vào tắm, bé tắm kỹ, nhưng hơi nhát nên mình cũng không khám phá gì đc bé nhiêù, bé chỉ tắm đơn thuần thôi chứ ko có skill gì hết, mình cũng chủ động nhưng bé không phối hợp, bé lại sợ ngăm ngăm nước. Mình thì lại thik phần onsen trong bồn, nên khi ko đc phối hợp thì mình thấy phần onsen của bé rất bth. Tắm xong thì lên giường. Tuy skill ko nhiều, nhưng bé đc cái dễ thương, nên khi lên giường báo bé bỏ qua phần khoẻ, chỉ nằm cạnh mình ôm ấp nói chuyện đến khi gần hết giờ thì làm nuru. Bé làm nuru cũng rất đơn giản, chủ yếu là dùng ngực trường phía sau là phía trước thôi, mình cũng muốn khám phá bé nhiều hơn, mà bé không hợp tác nên cũng thôi. Vì mình cũng đi nhiều rồi, nên với mình thì thấy ko có cảm xúc gì đặc biệt. Bé trường nuru xong thì thư giãn, bé BJ thì ít, chủ yếu là Hj, vì thằng bé của mình hơi nhạy cảm nên cảm giác của mình hơi đau, mặc dù bắn nhưng lại không thấy sướng. Thư giãn xong nằm nghĩ xíu tắm lại r về. Nhận xét chung bé dễ thương, nhưng kt thì bình thường, chưa biết tạo cảm xúc nhiều.
Cám ơn cơ sở và diễn đàn đã tài trợ vé để trải nghiệm. Chúc cơ sở làm ăn ngày càng phát đạt.

Ivan Hunter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
7
27
60
0 ₿
Chào bạn. KTV 204 còn nhỏ. Mới vào nghề nên Service còn rất yếu. Tay nghề còn mới, bỡ ngỡ. Nói chung nhút nhát và còn ngại lắm. Mong bạn thông cảm. Mình cũng đã thay mặt bạn nói lại vấn đề này với mấy Sếp bên đó. Cơ sở cũng đã đang cố gắng đào tạo bé ấy từng ngày. Bạn đi MS nhiều chắc cũng biết mấy KTV thường nhỏ tuổi quá thì kỹ thuật ko được tốt cho lắm. Mong bạn thông cảm bỏ qua. Hi vọng thời gian sau bé sẽ được đào tạo tốt hơn và bạn sẽ có được thật nhiều trải nghiệm thật tốt, thật vui nhé. Chân thành cảm ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn thật nhiều sức khỏe.

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Mình hiểu mà, cám ơn bạn !

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Samdi Bình Tân

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Massage Ruby chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và đặc biệt có những góp ý hữu ích giúp cơ sở kịp thời lắm bắt những điểm yếu để khắc phục và hoàn thiện ngày càng nâng cao hơn nữa chất lượng…
Thay mặt bé 204 Ruby cũng mong bác cảm thông vì bé tuổi đời còn khá trẻ và mới bước chân vào nghề, tay nghề và kỹ năng chưa cao… Ruby sẽ tiếp tục đào tạo tranning để bé năng cao hơn nữa về kỹ năng cũng như quy trình chất lượng thương hiệu Dubai GV.
Trân trọng cảm ơn bác… Chúc bác nhiều Sk và thành công trong cuộc sống!

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Massage Samdi Bình Tân

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/9/22
Chủ đề
39
208
133
0 ₿
Ruby thay mặt bé cảm ơn bác đã có những lời chia sẻ động viên để bé có động lực tiếp tục phát triển nghề…
Hứa hẹn một ngày ko xa bé sẽ được tỏa sáng từ những bài học và kinh nghiệm các bác chỉ dạy.
Trân trọng bác!

• Like

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
Hi bác ! tui cũng vừa mới đi bên đó xong, bé KTV 204 thì mới vô nên bé hơi ngại , chứ mình thấy bé rất lễ phép và dễ thương ấy chứ , tui qua Ruby toàn gặp bé không đó nha :))) tui mặt xinh là duyệt haha

• Like

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Thì mình cũng nói bé dễ thương và lễ phép mà, mình chỉ rp lại trãi nghiệm của mình với bé, chứ ko có ý gì khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Ivan Hunter

Ivan Hunter

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
7
27
60
0 ₿
Bạn Comando đúng chuẩn checker thân thiện. Đã là dân đi chơi giải trí khi đi trải nghiệm có gì phải RP thật lòng để cơ sở biết mà khắc phục. Đặc biệt anh em đi sau sẽ biết được KTV đó có đúng gu mình không. Và anh em biết được KTV đó có tay nghề thế nào, phục vụ được những gì và đến đâu.Người dễ tính thì không sao, gặp mấy checker khó tính lại có sự cố xảy ra, lúc đó lại mất lòng của anh em nữa. Rất mong anh em đi chơi trải nghiệm thế nào thì về RP chân thực để anh em đi sâu biết được KTV đó thế nào mà anh em sâu lựa chọn KTV cho đúng hợp với sở thích của mình. Một lần nữa chân thành cảm ơn đóng góp của bạn comando và mọi người nhé. Ivan thân chào.

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x and Beconngaytho

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông