Q.10 NTT - trải nghiệm số Hot 02 PA

Lượt xem: 1,065

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Mình may mắn trúng code event NTT, nên tranh thủ đến PA relax để khám phá thiết kế phòng mới của cơ sở cùng KTV Đang Hot 02 của cơ sở. Mình book trước qua đt nên khi đến làm thủ tục thì nhanh chóng đc đưa lên phòng. Phòng đc thiết kế rất đẹp và kích thích nhe ae, vô nhìn thấy cái phòng là khí thế hừng hực luôn ( ae check hình trên phần giới thiệu của cs nhé ). Bị cái phòng ở lầu 3, nên lên cầu thang hơi nhiều nhé, trong lúc đợi KTV , mình có tranh thủ vào phòng xông ướt, mà phòng này hơi lên rất chậm, hơi thì có mà ko thấy nóng với ko có hương xã hay tinh dầu , nên ngồi một hồi ko ra mồ hôi đc bnh nên cũng ra luôn, còn về bồn tắm thì nước ko có nóng nên không pha ấm đc, mong cơ sở xem lại 2 vđ trên, còn lại đều OK hết. Bù lại bé KTV thì xinh xắn, dễ thương, nhiệt tình. Bé ng miền tây, trắng trẻo, bé sở hữu cặp real, tròn trịa, mềm mại, rất vừa tay, cùng bé bướm xinh xắn hồng hào và khít , phần onsen bé làm rất nhiệt , như muốn ăn tươi nuốt sống mình luôn, với thân hình quá gợi cảm, cùng tuyệt chiêu lấy bướm trường lươn, ae nào mà con lươn yếu yếu chắc banh xác ngay trong bồn. Mình gồng giữ lắm đến lúc gần chịu ko nổi nữa nên nói bé ngưng để đổi chiến trường. Bé tắm rất kỹ nhé ae, bao ae thơm tho để lên giường làm mồi cho bé xơi. Đúng thiệt các bác ơi khi lên giường thì mình như cá nằm trên thớt, bé tha hồ mà liếm láp và hành hạ mình cặp cặp đào hồng hào mềm mại, bé trường rất kỹ và phê, biết con lươn của mình đang căng sức lên để chịu đựng nhưng ko chịu thua, bé liền lật ng mình lại dùng tuyệt chiêu lấy bướm đè lươn, bé vừa trường vừa rên làm con lươn mình muốn khóc luôn, thấy con lươn mình đủ chính rồi thì bé đổi tư thế 69 để thưởng thức món cháo lươn, còn mình thì húp cháo hào, cả hai húp một hồi thì mình cũng chào thua bé trong sung sướng. Cám ơn bé có buổi hành hạ mình trong sung sướng.
Cám ơn cơ sở và Mod diễn đàn đã tài trợ code. Chúc cơ sở làm ăn ngày càng phát triển. Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh và có nhiều event cho ae cộng đồng. Chân thành cảm ơn.

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Cơ sở xin cám ơn anh đã ủng hộ ạ !
Về vấn đề xông hơi và nước nóng do bạn locker mới vào chưa nắm rõ cách bật nên dẫn tới những bất tiện cho quý anh ạ , bên em đã làm việc lại và kiểm tra thiết bị kỹ càng để những bất tiện ấy sẽ không tái diễn ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Comando_8x

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿