Gò Vấp [NTT] Trải nghiệm số mới 65 tại Ánh Dương GV !!!

Lượt xem: 940

Phuasap

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
2/11/21
Chủ đề
13
108
45
Quận Bình Tân, Tp.HCM
0 ₿
Sau vài tuần tích cực chơi event thì may mắn trúng cái code NTT, hơi tiếc vì phải đổi cơ sở :(
Nghía 1 vòng diễn đàng thì chốt 65 Ánh Dương, phi vội con xe qua tầm 1 tiếng :2onion19:

Do có inb trước rồi, nên khi đến chỉ trình code và lên phòng trong 1 nốt nhạc, khỏi chờ đợi gì cả +1 điểm liền
Như trình tự, thì vào xông hơi cho bớt lạnh, tầm 10p thì em vào, đánh giá sơ thì gu tui, múp múp, mặt dễ thương lắm, em này nhiều hình xăm lắm, hợp ai gu xăm mình luôn.
Được đúng gu thì thấy vui vui r, mà vì do em số mới hay sao ấy, kiểu ngại ngùng, ít tương tác, hơi ngại đụng chạm nữa, phần onsen thì tắm táp, cũng không chủ động mấy, nên thôi lên giường ms khỏe luôn, hơi mất cảm xúc.
Ms khỏe thì cơ bản, và cùng lý do trên là số mới nên mình bỏ qua nhé ^^ đến nuru thì lợi thế cặp bưởi to thì phần này tốt nha, bé trườn sấp ngửa đều cả, đủ bài ae ạ, mà k hiểu có vấn đề gì đó rất là sượng.
Đến phần mệt thì em làm khá tốt rất miệt mài, đến khi out thì em ngậm k kịp :9onion26: thôi thì số mới :))) coi như trải nghiệm mới vậy, cũng may k úp lên onsen 2.kk, mới 1 tiếng mà thôi xuống sớm luôn chứ sao giờ,điểm vớt lại to lớn nhất là mấy anh locker nha, rất nhiệt tình, và lịch sự,ẩm thực ở đây ngon nhất các cs massage từng đi ở SG luôn ae ạ:cuteonion50:
Đánh giá chung nhé:
Face xinh, trẻ, dáng múp máp,hợp vs ae thích gu có da thịt
V1: To lạ :))) ae ghé trải nghiệm thử cái lạ nhé
V2: có da thịt
V3: vừa vs dáng, săn lắm
tic: free
tip: 800k
Mặc dù chưa thật sự hài lòng nhưng chắc chắn sẽ ghé lại để tìm số mới, ở đây nhiều số trẻ lắm ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Cảm ơn bác đã ko quản ngại đường xa đến trải nghiệm dịch vụ Ánh Dương, chỉ tiếc là bé chưa đúng gu của bác…. Hi vọng lần sau bác ghé sẽ tìm được đúng gu chân ái… Hiện đội ngũ KTV của Ánh Dương khá đông chắc chắn sẽ có nhiều bé tươi trẻ họp gu của bác.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Phuasap