Gò Vấp NTT trận barca vs bayern

Lượt xem: 923

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
May mắn dự đoán trúng tỉ số trận barca vs bayern và trúng đc free tic thái tại AD...tks mod @Uchiha Itachi

Xách chiếc xe cà tang phi tới cs và hy vọng sẽ gặp may mắn vì tui là fan barca :3onion20: 2 mùa liên tiếp vì loại ngày vòng bảng thời hoàng kim với chú mes da cuốn theo triều gió...bùn ghê. Thôi thì đi xả xui nỗi bùn kaka

Csvc mới xây dựng nên còn mới keng xà ben luôn nha, nếu có thêm cái thang máy thì ổn áp đồ. Phòng hơi bé nhưng có đủ xông ướt xông khô wc đầy đủ tiện nghi và có 1 cái giường bé bé xinh xinh :b04: tui méc bắt ếch 2 lần luôn.

Đc e trai lễ tân bé 11 sn 2k3 gốc an giang ( ý sao mà trùng hợp dữ vậy ta lại đụng chạm tứ hành xung :jfbq00125061225b: giờ chỉ thiếu con thân là đủ bộ collection luôn rồi haha).

Bé ms khoẻ đủ bài thôi chứ k có lực có tâm phần mệt thì có tâm thiệt luôn đó. Bé trườn nuru tới đâu là cảm nhận rõ rệt tới đó + đường lưỡi của tỵ con giống như có điện :ami-(22): tui hểt nổi da gà da vịt. Tui chỉ biết nằm đó hưởng thụ và thả dê nơi vòng v1 và v3 đầy say sưa.

Bé ktv 11
Face 7đ
V1 8đ có thuốc nhưng đẹp và mút rất đã
V2 9đ ôm bao sướng luôn nha
V3 10đ cứ gọi là chỉ muốn vỗ bốp bốp thôi
V4 mình k khám phá nhiều
Tính tình vui vẻ và ddcn àh

Vẫn nhớ nàng an giang trung đông :ami-(44):lưu luyến nhiều kỷ niệm..nhất kiếm chung tình thật rồi

Tic up on1
Tip = tic up

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
427
0 ₿
Ánh Dương xin chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm và có chia sẻ về buổi trải nghiệm tuyệt vời cùng bé 11.
Chúc bác nhiều Sk và thành công trong cuộc sống!

Cô Bé Mùa Đông

Hạ Sĩ
Lãng Tử Si Tinh
17/9/22
Chủ đề
9
224
192
0 ₿
Rồi rồi giờ mới đọc dc bài a he, ai chung tình được mãi haha, 11 2k3 miền tây, sao nghe quen tai ta :))