Gò Vấp [NTT] Trở lại Ánh Dương cùng bé 86

Lượt xem: 935

Jiro

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/8/22
Chủ đề
19
163
34
0 ₿
Hi all, may mắn đoán trúng trận cầu tối qua nên được free code vé Thái ở Ánh Dương.
Không kịp chờ đợi mình nhắn tin book ngay 1 vé, nhân viên tư vấn rất nhiệt tình (điểm +), mình chấm 2 bé 86 và 01. Bé 01 do vấn đề sức khoẻ nên cơ sở tư vấn cho mình bé 86.
Chốt kèo, phóng xe. Tới nơi nhân viên tiếp đón nồng nhiệt từ dắt xe, mở cửa, cúi chào, hỏi han đồ ăn nước uống (good). Ngồi chờ 5' thì locker đưa lên phòng.
CSVC: 9/10. Sau khi sửa sang phòng ốc rộng hơn, giường, bể tắm to hơn, sạch, sang, xông ướt, xông khô, có toilet, lavabo đầy đủ.
Xông hơi 5' vừa lúc đi ra thì bé mở cửa bước vào. Ấn tượng đầu tiên là khuôn mặt xinh xắn (hợp gu mình), 3 vòng chuẩn không cần chỉnh (vòng 1 real nhé), chất giọng miền Tây ngọt ngào.
Bé rất tự nhiên, nói chuyện vui vẻ, hợp với những người thích tâm sự trò chuyện như mình.
Khoẻ: 9/10. Bé massage lưng, đấm bóp, đá nóng đầy đủ bài, bonus thêm màn massage đầu nhẹ nhàng thoải mái.
Mệt: vòng 1 mềm mại + chiếc lưỡi không xương lướt từ cổ tới chân, từ sau ra trước, bj/hj 50/50, lick ti kết hợp với những tiếng rên nhẹ phải nói phê tê người. Mình cũng tranh thủ tay vòng 1 tay vòng 4 khám phá nhiệt tình. Sau 1 lúc mình cũng out trong sự thoả mãn.
Bé lau chùi cẩn thận, sau đó nghỉ ngơi trò chuyện trên trời dưới đất. Sau khi tắm lại thì mình cũng phải chia tay em thôi. Tóm gọn lại là tuyệt vời nhé ae.
Tic: code free, đa tạ bác @Uchiha Itachi và diễn đàn đã tài trợ.
Tip = tic.
Chúc cơ sở và diễn đàn ngày càng phát triển.
P/s: lần đầu viết report nên có gì đâu sót sẽ bỏ qua nhé!
Thanks.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Điểm cảm xúc: Cơm chiên

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ của chúng tối… Số báo danh của bé là 86 chứ ko phải 68 nhé bác kakak…
Cảm ơn bác đã có bài chia sẻ tuyệt vời về buổi trải nghiệm… Ánh Dương mong tiếp tục là cs được bác tin tưởng.
Chúc bác Sk và thành công!

Sửa lần cuối: