Q.1 NTT U23_DDCN12 Queen

Lượt xem: 1,363

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
644
527
0 ₿
Chủ nhật,trời buổi trưa nóng bức trong người,sau 1 tuần cày cuốc vất vả sực nhớ đến bác John Wick có gởi 1 code nhà tiên tri U23 do may mắn có được trận Việt Nam và Thái Lan,trong lòng thầm cảm ơn BQT,các mod và các cơ sở đã tài trợ cho AE dđ,liền phóng xe đến Queen TQK để trốn cái nóng giữa trưa
Vào gởi xe lên phòng chờ rộng rãi bày trí khá đẹp,gặp lễ tân uống cốc trà đá mát lạnh nghe e giới thiệu các loai vé xong mình đưa ĐT để e chụp hình code và up lên Gói Onsen Nuru,e ko dám quyết định mà phải hỏi lại xem up được ko,sau khi được đồng ý của bề trên thì mọi chuyện cũng Ok,trưa có ít sự lựa chọn nên sau khi xem ipab mình chọn bé KTV 12 vì nghe QC e tay nghề cao,rồi ta lên phòng trải nghiệm luôn.Được e looker đưa vào phòng Vip3 phòng rộng rãi,giường to, ghế ngồi lớn,xông hơi,xông ướt đủ cả,bồn tắm đủ 2 người tung tăng,túm lại csvc quá ổn (Q1 trung tâm mà),vào xông ướt,khô tầm 5 phút bé vào luôn,qua tấm kính mờ mờ thấy bé vào mà trên người mặc như ko mặc hấp dẫn quá, ko xông nữa,ra luôn,e có khuôn mặt dễ thương tuy ko sắc sảo nhưng đáng yêu,có nụ cười rất tươi,nghe là ghiền,ngồi trên ghế e vừa lau mồ hôi chờ nước đầy ko quên chào hỏi làm quen,ngặt 1 nổi chào thằng lớn thì ít mà chào thẳng nhỏ thì nhiều đưa nguyên mâm trái cây vào mặt,miệng,bắt phải ăn ngay,có con mèo nào chê mỡ đâu,miệng thì ngậm 1 bên,tay thì bóp 1 bên tay còn lại ko lẽ ở ko,nắn mông e luôn,ôi vòng 1 hàng real hệ cam lai bưởi mềm mại mịn màng,vòng 2 ko được ổn lắm,vòng 3 thì to săn,chắc.Khúc dạo đầu làm quen khá ổn được e đưa vào bồn,e tắm kỹ trước sau,rồi lấy lưỡi rà khắp người chắc là kiểm tra xem có sót xà bông hay ko đây,lên mặt,miệng,tai ko bỏ sót gì,thấy e nhiệt tình như thế mình cũng giở trò kiểm tra vòng 4 của e,kêu e lên ngồi tam giác thành bồn để khám ,ui chao đúng là :
Buồng the phải buổi thong dong
Thang lan, rủ bức trướng hồng, tẩm hoa
Rõ màu trong ngọc trắng ngà
Dày Dày sẵn đúc một Tòa Thiên Nhiên! ( xin lỗi cụ Nguyễn Du )
Sau 1 lúc thăm khám (ko phá) kỹ càng bằng tất cả những kinh nghiệm có được thì e cũng (Dưới khe trong động nước trong veo) trong sự rùng mình sung sướng của e,đến lượt e trả thù tung skill cũng ko kém làm cho mình cũng chào thua ( BJ bằng nước nóng, hic...hic...)
Lên giường nghỉ ngơi cười giỡn như đôi tình nhân lâu ngày gặp lại 1 lúc rồi e cũng đấm lưng,đập đầu,bẻ cổ,tay,chân,luôn cả mình kêu rôm rốp,thật sảng khoái sướng tê zái
Đang phê pha thì e gọi mình xuống giường lên trên phao để e Nuru,cảm giác trên phao nó bồng bềnh,bềnh bồng cảm giác mát lạnh của dầu Nuru cùng cái nhột nhột của cái lưỡi đi khắp cơ thể ko thể nói thành lời ...Sau khi hành hạ đủ thứ cảm giác bằng ngực,mông,bướm e cũng xoay thế 69 cho mình thưởng thức lần nữa.Ôi nãy trong bồn BJ bằng nước nóng thì giờ trên phao sao em nó ngậm vào mà lạnh ngắt zậy nè ,hic...hic.... lạnh nguyên con,trọn bộ ....oc....oc.....
Rồi việc gì đến cũng đến cọc...cọc....cọc HẾT GIỜ ,locker đã gõ cửa,100 phút nhanh quá,sau khi ra về cảm giác vẫn còn vấn vương,lưu luyến vì gương mặt e,nụ cười e và sự nhiệt tình của e nữa, cảm ơn e 12,cơ sở,BQT và cac mod đã tài trợ chương trình này
Tổng thiệt hại : Tic Free Osen up Onsen Nuru thêm 400k
Looker : 50k
Giữ xe : 30k
Tip = vé chưa giảm + sự nhiệt tình vui vẻ thêm chút chút
Ngày xưa éo chịu học Văn
Giờ đây rì bọt vã mồ hôi Strym.........hic...hic...
Vừa đúng lúc Việt Nan gỡ hòa Hàn Quốc 1-1 phút 82 30 giây,ko biết 10h sáng mai bác John có quăng cho cái code ko nữa,mình dự phút 80,lại phải chuẩn bị nghĩ xem viết như thế nào đây......

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,855
4,623
30 ₿
12 làm nhiệt tình, kỹ năng ổn áp lắm. Chúc mừng bác nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Giàhamzui

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
461
376
0 ₿
Massage Queen cảm ơn anh đã thăm cơ sở và pé 12 ạ, Queen rất mong được đón tiếp anh trong những lần sau nữa ạ hihi

• Like

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

ÚI , Ẽm 12 mà @MrxXx , mới nói vs JL ngày hôm qua đi Queen nên gặp Pé một lần đây mà , Pé BỰ cái giề cần BỰ thoy ... hok hề thấy body chubby chút nào nè.
Nhìn ảnh thì đúng thật. :D:D
Lẽ nào nên CHỐT thêm Pé 12 vào List nữa nhỉ.
Tới nay chưa có dịp đi bên Queen một lần nào hết mà đã note lại được :
11 , 12 ,18 , 69 @@
JL đúng là người đàn ông tham lam.

• Love

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
644
527
0 ₿
Bác cứ trải nghiệm thử xem,bé có nhiều chiêu độc hết hồn ko tiện nói sợ mang tiếng quảng cáo lố...NGÓN CHÂN CÁI ...ặc..ặc.. Đó nha

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Phải chăng Pé có skill lấy NGÓN CHÂN CÁI của Lão đút vào \./ của Pé nên mới khiến Lão @Giàhamzui , kêu lên ặc... ặc !? @@