Q.1 NTT với bé số 18

Lượt xem: 1,312

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Sau khi trúng event nhà tiên chi được mod @Uchiha Itachi trao tặng code free onsen do đầu tuần nên công việc khá nhìu nhưng cũng tranh thủ lúc rảnh đi trải nghiệm xong về trả rp cho diễn đàn. Lướt qua hình diễn đàn thì chấm được 3 bé 08, 18 và 28 tuy nhiên khi đến cơ sở 93 trần quan khải thì chỉ có bé 18 nên book e liền.

Vào cũng đưa code cho cơ sở check xong được đưa lên phòng, ko quên gửi locker 50k thay đồ rồi vào xông hơi cho ra tí mồ hôi thì e bước vào thì đánh giá e có da có thịt, khuôn mặt có duyên. Bé nhẹ nhàng lấy khan lau mồ hôi cho mình, mình cũng tranh thủ hỏi bé đủ thứ chuyện, bé vui vẻ trả lời nhẹ nhàng.

Nước cũng được thì bé dìu mình vào bồn bắt đầu công đoạn onsen, bé tắm táp như mẹ tắm con xong cũng kì cọ kích thích thằng e lần thằng a, mình cũng tranh thủ long chảo thủ tấn công ngực e. Sau 1 hồi e sợ ngâm nước nhìu nên hỏi mình muốn lên phao hay giường thì mình chọn giường cho phê (phao thử lần trc thấy ko êm).

Ms khỏe: bé làm cũng tạm ổn, lực vừa đủ không thể so sánh với các chỗ ms khỏe dc

Ms mệt: Bé dùng vòng 1 chà thái từ đầu đến chân không bỏ sót chỗ nào (mà cái dầu nuru sao nó lạnh lạnh hỏi bé thì nói là nha đam) bé lick ti rồi nút trứng cút, xúc bình xăng, 69… miệt mài cuối cùng mình cũng phun trào toàn bộ tinh binh cho em, e vặt kiệt còn mình nằm thở vì quá đuối (CIA). Xong bé ra súc miệng và vệ sinh lại xong bước lại mát xa đầu xong dìu mình qua tắm lần nữa rồi mặc quần áo ra về.

Đánh giá:

V1: cam việt (đủ xài)

V2: thon gọn ôm sướng vô cùng

V3: vỗ nghe đen đét, hii

V4: bé cho dầu vào nên cảm giác trơn tuốt

Tic = free onsen

Tip = tic

Lần thứ 2 đi cơ sợ ms queen cảm giác ổn ko làm mình thất vọng. Các bé ở đây tính cách dễ thương và chìu khách

Cảm ơn các mod đã tài trợ cho chuyến đi lần này, dạo này nhìu event quá nên viêm màng túi rồi. Chờ có lương mới dám tham gia lại các event, hic.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Ngon lành nhe bác