Tân Phú NTT với cặp giò 1m65 tuổi 20

Lượt xem: 2,048

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Mấy ngày cuối tháng hiu quạnh đạn không còn, vốn đang cạn. Mình vừa mới xong cái event đang tính dưỡng sức thì MOD @Uchiha Itachi gửi ngay cho cái code NTT, yêu cầu xách mông lên đi và về viết bài :)))), vỗ mông mod cái nha <3. Em cũng lụi cụi canh tới 26 hạn chót xách mông đi chứ thận em đang quá công suất rồi, rủ rê hoài không có ai đi chung buồn ghê.
Về CSVC :
Lần đầu mình tới WINDY, đi cùng chuỗi là RUBY nhiều rồi, phong cách khá giống nhau, nhận được sự chào đón nhiệt tình từ ngoài cửa cho đến lên phòng. Phòng bên này màu sắc không sặc sỡ như Ruby nhưng bồn tắm thì rộng hơn rất nhiều.
Chỉ có 1 cái là gối có mùi :cuteonion59::cuteonion59::cuteonion59:,đề nghị cơ sở xem lại.

Về cô nàng KTV : SBD 99
Vô phòng xông hơi ngồi 1 lúc chưa thấy bé vô, vừa mò ra ngó nghiêng thì bé gõ cửa nhảy tọt vào, ôi mẹ ơi cao thế, choáng nhẹ nha.
Một cô bé có khuôn mặt teen xinh xắn, quê Ninh Thuận, cao ráo trắng trẻo, vô nhìn mình cười cười xong nhào vô nhéo má mình, ơ kìa.... tui đi massage chứ có vô cho em nựng đâu.
Face: Xinh xắn, dễ thương, teen, nụ cười rất .... buồn cười :)))):ami-(47):

V1: hệ quýt, bé bé xinh xinh không dành cho các bác xôi thịt
V2: thon gọn mình dây
V3: vừa người láng mịn
V4: nước tràn bờ đê

Vô ngồi trò chuyện, tâm sự bà tám với nhau , em tí tởn khoe sắp tới sinh nhật rồi, hí hởn khoe kế hoạch cb xin nghỉ đi chơi, vậy là tui đang húp những ngày cuối cùng tuổi 19 của em :))). Thôi cởi từng món của em khám phá rồi bế em thả vào trong bồn nào.

Màn tắm của bé không có gì đặc sắc, vô ôm hôn và ghì mình gần chết, như thường lệ không thích trong bồn lại kéo bé ra giường. Bé đè mình ra hôn nựng đủ kiểu, mò thử cô bé của em thì ướt nhẹp rồi, lưỡi bé đi khắp người mình, nhột quéo người lại, còn có wc nữa, mấy pha cạp bi của em làm mình vừa thốn vừa phê, từ phê sang thốn mỗi lần em nút cái chụt, ôi 2 quả đó tháng này chịu đủ mọi tra tấn rồi đó em tha cho nó đi, đợt 1 mình cũng out trong sung sướng , em ngậm của mình còn đòi hôn mình làm mình hết hồn.

Màn massage khỏe em xin phép bỏ qua không review

Màn 2: Tương tự màn 1 không khác biệt mấy, khác cái là sao màn 2 này em là nhiều nc thế, tràn bờ đê, gồng và ghì tui gần chết hà.
Kết thúc 2 đứa đi vệ sinh cá nhân, nằm ôm nhau hôn hít tới hết giờ ra về.
Bé teen cute, kĩ thuật chưa cao lắm nhưng nhiệt tình, để lại nhiều cảm giác trong mình lúc ra về, mấy bác nhẹ nhàng với em nó nha.
Tic: code + 280
Tip: 1000k + bonus
Locker lễ tân gx ly cafe

• Like
Điểm cảm xúc: Zenosama and Beconngaytho

Anhxeom

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/9/22
Chủ đề
13
370
210
113
Hầm Chông
0 ₿
Bé này xui gặp ông thợ chụp không có tâm , chụp cái mặt không biết là ai luôn :))) . Chả nhẽ hôm nào mang bộ gear ra chụp cho em nó :)))). Chợt nhận ra mấy bé mình vừa đi bị ông thợ ảnh dìm hàng

LouisDuong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/8/22
Chủ đề
1
10
2
0 ₿
Đặt được chỗ cho sáng mai rồi. Ko đc được theo giờ mình muốn. Lần đầu tiên đi mong ko gặp em quá khó

• Like
Điểm cảm xúc: Anhxeom